Hỏi vấn đề bảo lãnh theo visa vợ chồng

hueham

Thành Viên Mới
e đang học senmon tháng 4 năm sau sẽ syu vào công ty của nhật. e muốn bảo lãnh ny e đã bỏ học nhưng visa vẫn còn thì làm thế nào ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thì phải cưới nhau đã rồi mới tính tiếp đc nhé :D
Và người yêu em đã bỏ học rồi ko về VN luôn đi thì sau này cho dù có cưới nhau rồi cũng khó mà bảo lãnh đc,vì người yêu em đã ở Nhật bất hợp pháp.

Hung boss

Thành Viên Mới
Adm cho e hỏi chút dc k ạ .
Tình hình là e đã lấy vk rồi vk e đang ở việt nam . Vừa rồi e lm thủ tục nhờ 1 cty lm giúp mới có kq bị trượt với lý do là e phải cho tiền chứng minh tài chính trước ngày trình đơn khoảng 3 tháng .
E đang là học senmon năm 2 sang năm tốt nghiệp visa đến tháng 7 .
Bây giờ e muốn trình đơn lần 2 thì cần những j ạ . Có khả quan k ạ . Ad tư vấn giúp e ạ .e trình đơn lần 1 cách đây 2 tháng rồi mói có kp hwa .

Trần Thị Minh Thư

Thành Viên Mới
Adm cho e hỏi chút dc k ạ .
Tình hình là e đã lấy vk rồi vk e đang ở việt nam . Vừa rồi e lm thủ tục nhờ 1 cty lm giúp mới có kq bị trượt với lý do là e phải cho tiền chứng minh tài chính trước ngày trình đơn khoảng 3 tháng .
E đang là học senmon năm 2 sang năm tốt nghiệp visa đến tháng 7 .
Bây giờ e muốn trình đơn lần 2 thì cần những j ạ . Có khả quan k ạ . Ad tư vấn giúp e ạ .e trình đơn lần 1 cách đây 2 tháng rồi mói có kp hwa .[/QUOTE
Bạn ơi cho mình hỏi. P có tiên chứng minh tài chính trước 3 tháng mới đc hả bạn? Mình chưa nghe vấn đề này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.