Help! Unlock sim lên quốc tế

Levan linh

Thành Viên Mới
Adim ơi cho mình hỏi mình lần trước dùng 6s plus của nhà mạng docomo xong nâng lên 7 mà giờ mình muốn unlock con 6s plus để gửi về việt nam được không.nếu được thì mang ra nhà mạng được không.có thể chỉ cho mình biết đc không.mk thấy có bài đăng có thể tự mình unlock được nhưng mình vào trang chủ docomo n chỉ hiện bài giới thiệu về việc unlock mà không biết làm cách nào được adim có thể chỉ cho mk cách làm được không.お願いします。

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Adim ơi cho mình hỏi mình lần trước dùng 6s plus của nhà mạng docomo xong nâng lên 7 mà giờ mình muốn unlock con 6s plus để gửi về việt nam được không.nếu được thì mang ra nhà mạng được không.có thể chỉ cho mình biết đc không.mk thấy có bài đăng có thể tự mình unlock được nhưng mình vào trang chủ docomo n chỉ hiện bài giới thiệu về việc unlock mà không biết làm cách nào được adim có thể chỉ cho mk cách làm được không.お願いします。
Cách đơn giản nhất là ra quán bạn à. mất 3sen.
vì mỗi web sai nhà mạng khác nhau. nên mình không biết docomo như thế nào nữa

Nobita_online2010

Kohai Gương Mẫu
https://www.nttdocomo.co.jp/english/support/procedure/simcard/unlock_dcm/

Bạn vào link này tham khảo nhé. Khi thoả mãn các yêu cầu của nhà mạng thì Unlock Ok nhé bạn. Nếu không rắc rối và rẻ hơn thì cứ mang về Việt Nam dùng Sim ghép cũng ok mà. :)

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
hỏi người bán c ho bạn đó.
Mình hỏi nó thì nó trả lời tnay. Dịch giúp mình với
My docomoはドコモと回線契約している人が利用できるサービスです。利用する場合、ドコモと回線契約が必要です。

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Cái id đó xem ở đâu vậy bạn?
Bạn vào phần đăng nhập id dôcmo sau đó nhấp vào phần quên mk và đăng kí lại bằng sdt sau đó đt sẽ nhận mã code bí mật trong tn(6 số) tiếp tục làm theo wed hướng dẫn cách làm lại mk và cho đến bước yêu cầu nhập 6 số kia thì coi như đã ổn có phần làm lại id rôi( cần phải rành tiếng nhật) nêu ko rành thì nên làm trên ipad và phần nào ko biết thì copy cho vào google dịch sang và làm tiếp

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Ip6s tro len Ko cần sử dụng nhà mạng cũng unlock dc ha bạn
Đúng rồi 6s trở lên ko xài mạng đều unlock đc( nhưng phải là máy CHÍNH CHỦ.còn nếu mua lại người quen thì phải là người chính chủ của máy họ mới bán.còn mua ở house off thì họ sẽ ko cung cấp tên người bán máy NÊN CẨN THẬN KHI MUA Ở HOUSE OFF )

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.