Hỏi Unlock iphone 6s trở lên

DaibieuTB

Kohai Học Việc
Mình có đọc qua 1 bài viết mak ad đã đăng cách đây 1 năm về việc unlock dk các máy 6s vs 6s plus từ tháng 5/2015 ... ad có nói là l có thể unlock dk trực tiếp qua link nhưng mình vô link thì toàn thấy tiếng nhật viết dài tràn lan ad có thể hướng dẫn cụ thể ko ? mình sài bên sb

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Mình có đọc qua 1 bài viết mak ad đã đăng cách đây 1 năm về việc unlock dk các máy 6s vs 6s plus từ tháng 5/2015 ... ad có nói là l có thể unlock dk trực tiếp qua link nhưng mình vô link thì toàn thấy tiếng nhật viết dài tràn lan ad có thể hướng dẫn cụ thể ko ? mình sài bên sb
Khuya rồi nên ngủ nhé . Mai nhé
Mà có link admin cho đấy . Kích và đồng ý và gõ mã ime vào là được bạn à. Lắp sim khác vào check thử . Chú ý . Sau khi lên qt khởi động lại máy nó bắt nhập tài khoản app ( tài khoản tải ứng dụng ý )

Nếu có gì mai mình úp ảnh lên hướng dẫn

DaibieuTB

Kohai Học Việc
Khuya rồi nên ngủ nhé . Mai nhé
Mà có link admin cho đấy . Kích và đồng ý và gõ mã ime vào là được bạn à. Lắp sim khác vào check thử . Chú ý . Sau khi lên qt khởi động lại máy nó bắt nhập tài khoản app ( tài khoản tải ứng dụng ý )

Nếu có gì mai mình úp ảnh lên hướng dẫn
thanks bạn nhé

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Hóng vụ này mới được. À mà ad cho hỏi là nhà mạng nào cũng unlock được hả. Ad hướng dẫn cụ thể đê.
Thank ad

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Hóng vụ này mới được. À mà ad cho hỏi là nhà mạng nào cũng unlock được hả. Ad hướng dẫn cụ thể đê.
Thank ad
uhm. 6 tháng trở lên. mới update lên quốc tế được. nếu ra quán thì mất 3sen để update. còn vào web thì không mất tiền

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Có bài hướng dẫn này nữa sao? Lần đầu mình nghe thấy unlock 6s 6splus bằng web đó

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
.
OK bạn. mình giờ mới thấy bài viết đó, làm luôn và ngay, nhưng còn phải đợi bọn nhà mạng nó duyệt nữa hay sao ý chưa thấy nó báo gì
không cần duyệt đâu. cứ làm và khởi động máy là được. lắp thử sim mạng khác vào xem được không là ok

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Có ai biết mua online trên apple store nhật không vậy hướng dẫn mình với. Muốn mua 1 e qt dùng chứ không thích lock.
Thank mn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.