Học tập Trường tiếng ở kyoto nhận TTS sau khi về nước

Trung

Thành Viên Mới
E là tts đã về nước. E muốn quay lại nhật để đi du học và e muốn học ở vùng kyoto. Ad có biết trường tiếng nào ở kyoto nhận tts sau khi về nước ko ạ. Mong ad giúp đỡ ạ. E cám ơn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E là tts đã về nước. E muốn quay lại nhật để đi du học và e muốn học ở vùng kyoto. Ad có biết trường tiếng nào ở kyoto nhận tts sau khi về nước ko ạ. Mong ad giúp đỡ ạ. E cám ơn.
Mình nghĩ các trường tiếng Nhật họ không khó khăn đâu.
Nếu em có thể tự liên lạc đc thì tốt nhất.
Mình ko sống ở Kyoto nên ko rõ trường nào tốt cả :(
Em thử lên google và search với từ khoá ”京都 日本語学校”
Bất kể trường nào cũng có phần liên lạc thông qua điện thoại và mail.
Em ở VN thì liên lạc với họ qua mail là tốt nhất,chỉ cần cho họ thấy đc e thực sự muốn quay lại để học tập nâng cao thêm về cả ngôn ngữ và kiến thức (khoa học kỹ thuật) thì mình dám khẳng định là gần như 100% các trường đều tiếng đều muốn nhận em :)

kuinchan77

Thành Viên Mới
ở kyoto thì trường tiếng tốt nhất là trường 京都民際日本語学校 (kyoto minsai nihongo gakko) . trường có trong top các trường tiếng tốt nhất ở nhật đấy ạ. tts sau khi về nước có chứng minh đc nguyện vọng em nghĩ sẽ dễ thôi ạ. thông tin về các trường nhật ngữ và đại học và senmon ở kyoto có thể xem ở đây ạ https://www.studykyoto.jp/ co ngôn ngữ nhật và tiếng anh đó ạ
P.s: hiện tại thì em cũng đang ở kyoto, nhưng ko học ở truong trên. đó là việc em rất tiếc nếu tìm hiểu thông tin kĩ hơn thì chắc em ko học trường bây giờ mà sẽ đăng kí học bên đó rùi :D

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.