Hỏi Tốc độ và ổn định của wifi di động WX02

Lão hồ ly

Thành Viên Mới
Mình muốn lắp mạng cố định nhưng ông chủ nhà không cho nên đành phải lựa chọn wifi di động, nhưng cục wifi wx02 có đủ ổn định để chơi các game như cf, liên minh huyền thoại không ạ, ai chõ dùng qua cho mình xin ít tư vấn ạ.
Cảm ơn nhiều .

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Còn phụ thuộc vào nơi ở của em sóng wimax2+ đã phủ chưa,có khoẻ hay ko?
Nhà em ở tường có dày ko,có trường hợp tường bằng bê tông dày thì ở trong nhà sóng ko vào đc.
Và ko nên đk loại máy wx02 vì màn hình ko có cảm ứng khó thao tác,nếu đk thì hãy đk loại máy w02 hoặc w03

Lão hồ ly

Thành Viên Mới
Còn phụ thuộc vào nơi ở của em sóng wimax2+ đã phủ chưa,có khoẻ hay ko?
Nhà em ở tường có dày ko,có trường hợp tường bằng bê tông dày thì ở trong nhà sóng ko vào đc.
Và ko nên đk loại máy wx02 vì màn hình ko có cảm ứng khó thao tác,nếu đk thì hãy đk loại máy w02 hoặc w03
Em cảm ơn ạ, tiện thể ad cho em hỏi: dùng để xem phim, chơi game như liên minh huyền thoại thì GmoBB có đáp ứng được không ạ?

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Game lm thì mình cập nhật chậm như rùa vậy :mad: chơi dc hay k mình cũng biết mà mình câp nhật chậm mình nghỉ chơi luôn coi phim thì tẹt luôn nhé bạn :) . .

trọng hùng

Kohai Học Việc
E cũng đang phân vân k biết có nên đk wimax của gmobb ko. Vì theo ad thì trong 3 ngay dùng quá 3G thì giới hạn 1 ngày. Nó cứ cộng dồn vậy thì làm sao mà xem phim thoải mãi đc vậy ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cám ơn anh. Thế cho e hỏi cái máy w01 w02 w03 có gì khác nhau ạ. Nên đk loại nào. Em ở saitama, trên biểu đồ sóng wimax2+ hay wimax2 thì đều là vùng có màu vàng.
W01,02,03 đều là loại máy có màn hình cảm ứng,sẽ dễ thao tác thiết lập hơn.
và w03 là máy đời mới nhất.
Saitama ở chỗ nào mà lại ko có sóng vậy??
Saitama ở ngay cạnh tokyo thì ko có chuyện ko có sóng đc :)

trọng hùng

Kohai Học Việc

W01,02,03 đều là loại máy có màn hình cảm ứng,sẽ dễ thao tác thiết lập hơn.
và w03 là máy đời mới nhất.
Saitama ở chỗ nào mà lại ko có sóng vậy??
Saitama ở ngay cạnh tokyo thì ko có chuyện ko có sóng đc :)
Màu hồng mà bạn . :confused:
Là màu vàng mà nhỉ. Mà e cũng k biết maug nào là có mạng màu nào là k cả. Tiện chỉ cho e với. Hehe

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Là màu vàng mà nhỉ. Mà e cũng k biết maug nào là có mạng màu nào là k cả. Tiện chỉ cho e với. Hehe
Cái đó ko phải là biểu thị sóng,em phải click vào tên tỉnh,rồi chọn địa chỉ cụ thể mới đc.
Hoặc là click vào 住所、フリーワードから検索 để nhập số bưu điện hoặc điền địa chỉ vào đó để tìm kiếm nhé.

trọng hùng

Kohai Học Việc
Cái đó ko phải là biểu thị sóng,em phải click vào tên tỉnh,rồi chọn địa chỉ cụ thể mới đc.
Hoặc là click vào 住所、フリーワードから検索 để nhập số bưu điện hoặc điền địa chỉ vào đó để tìm kiếm nhé.
E hiểu rồi. Cám ơn admin và mọi người.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.