Đã Trả Lời Tiền Mạng biglobe

Zun chan

Kohai Học Việc
Mọi ng cho mình hỏi sim data biglobe thu tiền vào ngày nào hàng tháng vậy. Mình mới đăng ký giữa tháng này có phải cuối tháng sau mới thu tiền đúng không. Cảm ơn mọi người

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi ng cho mình hỏi sim data biglobe thu tiền vào ngày nào hàng tháng vậy. Mình mới đăng ký giữa tháng này có phải cuối tháng sau mới thu tiền đúng không. Cảm ơn mọi người
Thu vào ngày 26 hàng tháng nhé em.

Đk tháng này thì tháng này ko mất đồng nào,tiền tháng sang (tháng 4) thì sẽ thu vào 26 tháng 5

Rei Ng

Kohai Học Việc
Làm sao để biết được mình phải đóng bao tiền điện thoại vậy ad? Cứ để tiền trong tài khoản là họ trừ ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Làm sao để biết được mình phải đóng bao tiền điện thoại vậy ad? Cứ để tiền trong tài khoản là họ trừ ạ?
Đăng nhập vào mypages sẽ hiển thị số tiền cần đóng hàng tháng ở mục 利用明細
em chỉ cần bỏ tiền vào tk ngân hàng đã đk với họ,còn việc rút cứ để họ lo :D

Thuỳ phạm

Thành Viên Mới
Em dùng cục wifi của biglobe đã đc gần 2 tháng. Thanh toán chuyển khoản ngân hàng thế nhưng em kiểm tra tài khoản mà ko thấy bị trừ.
Từ hôm 27/12 tới giờ, mạng của em quay như chong chóng, ko vào đọc báo nổi. Tưởng hết gb, đợi sang đầu tháng xem thế nào nhưng vẫn vậy. Em đang hoang mang ko biết có bị cắt mạng ko. Ad chỉ em vài đg cơ bản khắc phục đc ko ạ? Em cảm ơn.!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em dùng cục wifi của biglobe đã đc gần 2 tháng. Thanh toán chuyển khoản ngân hàng thế nhưng em kiểm tra tài khoản mà ko thấy bị trừ.
Từ hôm 27/12 tới giờ, mạng của em quay như chong chóng, ko vào đọc báo nổi. Tưởng hết gb, đợi sang đầu tháng xem thế nào nhưng vẫn vậy. Em đang hoang mang ko biết có bị cắt mạng ko. Ad chỉ em vài đg cơ bản khắc phục đc ko ạ? Em cảm ơn.!
Hi em,sorry vì đã ko trả lời kịp thời.
Em đã giải quyết đc vấn đề chưa?

Leu ninh

Thành Viên Mới
Hi em,sorry vì đã ko trả lời kịp thời.
Em đã giải quyết đc vấn đề chưa?
Chào addmin. E về nc chơi 2 thag, ko may rút hết tiền ở tk ngân hàng. Hôm nọ sang vẫn dùng dx. Em đã cho tiền vào thẻ. Nhưng hôm nay lại bị cắt, e chuyển nhà đi rất xa nên ko thể quay lại chỗ cũ lấy giấy đóng tiền, cũng ko quen ai ở đó. Xin hỏi add lm cách nào để kích hoạt mạng trở lại

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.