Thẻ rakuten

van tru

Kohai Học Việc
Em đăng kí credit rakuten và check tình trạng có được chấp nhận hay không thì ra thế này, có phải là không được phải không a.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
chuẩn rồi bạn ơi, chúc bạn may mắn lần sau nhé. Như mình làm đến lần thứ 5 mới được này, cứ mỗi tháng thử làm lại một lần :))

van tru

Kohai Học Việc
Cảm ơn ban. Đăng kí bên Aeon cũng khong được. Khó thật đấy.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
admin ơi, mình có để tiền vào yuucho để thanh toán cho Rakuten mà sao ko thấy trừ nhỉ?
thấy tiền vẫn còn nguyên trong Yuucho
Thế à?
Hay là bỏ vào muộn?
Thông thường phải bỏ tiền vào trước ngày 27 hàng tháng thì mới đc.
Trường hợp ko kịp,họ ko trừ tiền đc thì sau 1 vài ngày họ sẽ gửi 1 tờ hagaki đến để thanh toán qua combini,bạn nhớ check hòm thư nhé.
Thanh toán qua combini sẽ bị tính thêm phí 315 yên.

2x5=10

Kohai Học Việc
Thế à?
Hay là bỏ vào muộn?
Thông thường phải bỏ tiền vào trước ngày 27 hàng tháng thì mới đc.
Trường hợp ko kịp,họ ko trừ tiền đc thì sau 1 vài ngày họ sẽ gửi 1 tờ hagaki đến để thanh toán qua combini,bạn nhớ check hòm thư nhé.
Thanh toán qua combini sẽ bị tính thêm phí 315 yên.
cảm ơn admin nha. Mình hỏi chút nữa là trả 1 lần hay trả thành nhiều lần nhỉ?

hoan

Thành Viên Mới
add cho e hỏi. e mua hàng trên amazon sau đó e dùng thẻ credit của Rakuten để thanh toán có được không ạ? Và khi e đăng ký thẻ rakuten em không chọn phương thức trừ tiền qua tk ngân hàng nào cả? Nếu mua hàng trên amazon được thì e sẽ thanh toán qua hình thức nào ạ? em xin cảm ơn!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add cho e hỏi. e mua hàng trên amazon sau đó e dùng thẻ credit của Rakuten để thanh toán có được không ạ? Và khi e đăng ký thẻ rakuten em không chọn phương thức trừ tiền qua tk ngân hàng nào cả? Nếu mua hàng trên amazon được thì e sẽ thanh toán qua hình thức nào ạ? em xin cảm ơn!
Em sử dụng thẻ Rakuten thanh toán ở amazon,combini,siêu thị,mua xăng v..v... thoải mái nhé.
Khi đăng ký ko lựa chọn đk thanh toán qua ngân hàng online thì sau khi nhận đc thẻ họ sẽ gửi kèm 1 tờ giấy để mình viết thông tin tk ngân hàng vào rồi gửi lại cho họ.

hoan

Thành Viên Mới
e đã nhận thẻ cách đây 2 tháng nhưng e chưa điền thông tin và gửi lại cho người ta. Bây giờ em mới gửi liêu còn kịp ko ạ? vì e đã mua đồ và nta gửi mail cho em, nhưng e ko dịch dc, làm phiền a xem giúp em vs. a cho e xin địa chỉ mail, a check tin giúp em vs ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
e đã nhận thẻ cách đây 2 tháng nhưng e chưa điền thông tin và gửi lại cho người ta. Bây giờ em mới gửi liêu còn kịp ko ạ? vì e đã mua đồ và nta gửi mail cho em, nhưng e ko dịch dc, làm phiền a xem giúp em vs. a cho e xin địa chỉ mail, a check tin giúp em vs ạ
Bây h em viết rồi gửi cho người ta vô tư nhé :)

ad ơi cho e hỏi ké lun như thế này là bị từ chối hay sao ạ, thanks
Em bị từ chối rồi nhé :(

hoan

Thành Viên Mới
vâng, e đã viết và gửi đi. hàng e đã nhận, bjo làm sao để e biết dc dịch vụ trừ tiền qua thẻ e đã đăng ký thành công anh nhỉ?

hoan

Thành Viên Mới
add cho e hỏi vs ạ, hnay đã là ngày 28, nhưng từ hôm e điền thông tin thẻ yucho và gửi đi thì làm sao để biết được nta đã kich hoạt thành công dịch vụ cho mình chưa ạ? vì tiền trong thẻ em hnay vẫn chưa bị trừ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
thế vậy thì thủ tục ngân hàng vẫn chưa hoàn thành nhé.
Ngày hôm qua là lịch trừ tiền từ ngân hàng mà.
Thông thường từ ngày gửi hồ sơ đi nhanh thì sau 2 tháng mới xong thủ tục thanh toán bằng ngân hàng .
Trường hợp ko bị trừ thì họ sẽ gửi 1 phiếu thanh toán thông qua combini,em hãy mang ra combini để thanh toán nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.