Hỏi Thẻ rakuten không sử dụng đc

vebeenguyen

Thành Viên Mới
Mọi người cho mình hỏi chút là 3 tháng trước mình có dùng thẻ master của rakuten để thanh toán mua đồ. rakuten có gửi mail xác nhận cho mình nhưng mình quên k bấm vào xác nhận và giờ thẻ k sử dụng đc nưa. Mặc dù mình đã báo mất thẻ và rakuten đã gửi cho mình thẻ mới nhưng vẫn k dùng thanh toán đc. onegai

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi người cho mình hỏi chút là 3 tháng trước mình có dùng thẻ master của rakuten để thanh toán mua đồ. rakuten có gửi mail xác nhận cho mình nhưng mình quên k bấm vào xác nhận và giờ thẻ k sử dụng đc nưa. Mặc dù mình đã báo mất thẻ và rakuten đã gửi cho mình thẻ mới nhưng vẫn k dùng thanh toán đc. onegai
Mail xác nhận nghĩa là sao hả bạn?
Mình ko rõ tại sao phải click vào mail xác nhận?

vebeenguyen

Thành Viên Mới
Mail xác nhận nghĩa là sao hả bạn?
Mình ko rõ tại sao phải click vào mail xác nhận?
sorry ad, mình hơi nhầm chút. Mình lỡ tích vào ô ribohrai màu vàng, giờ họ chia tiền ra thành từng phần nhỏ trả hàng tháng. Nhưng k hiểu sao giờ thẻ của mình k dùng thanh toán đc nữa ( mặc dù mình đã yêu cầu và nhận thẻ mới có thông tin giống thẻ cũ từ rakuten). Ad biết cách nào để khôi phục lại đc thẻ chỉ mình với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đây chỉ là mail thông báo bạn đã dùng thẻ để tiêu hết bao nhiêu.
Còn cái mục check vào リボ払い nghĩa là đk trả góp,ko nên chọn cái này nhé vì sẽ tốn phí tiền lãi suất.
Việc thẻ k dùng đc khả năng là do đã sử dụng quá mức cho phép.
Để xác nhận hãy vào trang rakuten e-navi để xem số tiền mình có thể sử dụng là bao nhiêu.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.