Hỏi thanh toán tiền cho rakuten

yuki nam

Kohai Học Việc
add ơi. ngày 27/10 là trên rakuten nó sẽ trừ vào tài khoản, nhưng lần này nó không trừ nên ngày 29/10 em đã ra thanh toán tại combini. nhưng thẻ em vẫn chưa thể sử dụng được. ngày 5/11 e nhận giấy hãy trả tiền gấp và em cũng ra combini thanh toán nhưng hôm nay thẻ em vẫn chưa sử dụng được. em cảm ơn add

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
add ơi. ngày 27/10 là trên rakuten nó sẽ trừ vào tài khoản, nhưng lần này nó không trừ nên ngày 29/10 em đã ra thanh toán tại combini. nhưng thẻ em vẫn chưa thể sử dụng được. ngày 5/11 e nhận giấy hãy trả tiền gấp và em cũng ra combini thanh toán nhưng hôm nay thẻ em vẫn chưa sử dụng được. em cảm ơn add
Bạn ra combini thanh toán 2 lần rồi hay là cả 2 lần ra xong lại về chưa thanh toán cho nó. Vào trang card.rakuten.com xem nó đã xác nhận là nhận được tiền chưa,

yuki nam

Kohai Học Việc
mình ra combini thanh toán như mọi khi. bạn nói vào trang nào để xem mình đã đóng tiền chưa vậy

yuki nam

Kohai Học Việc
tiền này là cùng phần tiền thanh toán tháng 10 sao mà lần thứ 1 là 7030 yên, lần 2 là 7032 yên. biên lai thì em còn giữ lại. vào trang web rồi nhưng vào phần nào để biết vậy add.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Khả năng là vào ngày 27 họ có thử trừ tiền của em nhưng trong tài khoản không đủ,nên họ mới gửi giấy lần 1.
Đợi mãi k thấy e trả thì họ gửi giấy lần 2,nhưng trong lúc giấy lần 2 đang sắp về đến nhà thì e lại thanh toán mất lần 1 rồi nên thành ra là vừa thanh toán xong lại nhận đc giấy giống như vậy.

Em thử chờ vài hôm nữa xem thế nào nhé,nếu không có gì thay đổi thì gửi tk vào inbox để mình check xem cho,hoặc bật teamviewer mình xem trực tuyến cho cũng đc.

yuki nam

Kohai Học Việc
đây là phần tiền tháng 10. như vậy là mình đã đóng tiền chưa add. muốn check đã đóng tiền chưa thì vào phần nào

sakura

Thành Viên Mới
Add oi cho minh hoi la mua hàng trên rakuten.jp với phương thức là nhận hàng trả tiền qua combini thì họ sẽ gửi về mail cho mình cái mã đẻ thanh toán đúng k ạ. Mã đấy 12 số hay 11 số ạ. Vì mình mua hàng trên amazone thì mã họ gủi để mình thanh toán là 11 số

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.