Hỏi Thanh toán hàng tháng cho thẻ credit của Yahoo như thế nào?

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Tình hình là hôm nay trời mưa, ngồi trên cty chả biết làm gì, nên em vào yahoo đăng ký cái thẻ credit của yahoo vì đang có campain 7sen, mặc dù đang dùng thẻ rakuten, đăng ký xong 30 phút sau vào thấy thông báo đăng ký thành công, và đã nhận được 3000point, thẻ thì chắc vài ngày nữa là nó gửi về, nhưng vào trang card.yahoo.jp thì ko thấy phần đăng ký thông tin tài khoản ngân hàng đâu cả, ko biết mình thanh toán cho nó bằng cái gì, trong khi em vào cái phần yahoo wallet thì thấy có thông tin thẻ credit rakuten của em ở đó ( vì lần trước đăng ký trả tiền nước sinh hoạt hàng tháng nên nó lưu lại thì phải) giờ admin cho em hỏi em phải làm thế nào ạ??

Lê Sĩ Năm

Kohai Học Việc
Bác thử kiểm tra cái email đầu tiên lúc yahoo gửi ấy, trong email đó có đường link để đăng kí tài khoản trừ tiền. Em đăng kí mấy lần rồi nhưng toàn tạch :'(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ngày xưa mình cũng dùng thẻ yahoo này,hồi đó đc tặng có 5000 point hay sao đó.
Rồi dùng số point đó để mua hàng ở hệ thống đấu giá yahoo :D
Thời đó lúc nhận thẻ xong thì mới làm thủ tục liên kết ngân hàng,hiện tại hình như cho hỗ trợ đăng ký qua internet rồi.
Em check lại xem nếu không đc thì đợi thẻ gửi về kiểu gì cũng có thêm tờ đăng ký thanh toán ngân hàng gửi kèm.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Ngày xưa mình cũng dùng thẻ yahoo này,hồi đó đc tặng có 5000 point hay sao đó.
Rồi dùng số point đó để mua hàng ở hệ thống đấu giá yahoo :D
Thời đó lúc nhận thẻ xong thì mới làm thủ tục liên kết ngân hàng,hiện tại hình như cho hỗ trợ đăng ký qua internet rồi.
Em check lại xem nếu không đc thì đợi thẻ gửi về kiểu gì cũng có thêm tờ đăng ký thanh toán ngân hàng gửi kèm.
Cái bọn sagawa này lằng nhằng quá, mang thẻ đến nhà check mà trên bì thư nó ghi tên em bằng katana trong khi thẻ ngoại Kiều thì lại ghi theo Alpha bet nên nó ko cho nhận. Có mỗi cái thẻ bảo hiểm viết bằng katakana thì cái địa chỉ đằng sau là cty em tự viến rồi dán vào, mà lại là địa chỉ cũ ko phải địa chỉ hiện tại nên nó ko cho nhận. Giờ lại đợi nó gửi thư đến rồi photo thẻ bảo hiểm, hóa đơn điện, nước ga.. các thứ gửi lại cho nó......

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.