Hỏi Thắc mắc về sim BIGLOBE

Hoang Tran

Thành Viên Mới
Mình đăng ký và đã nhận được sim kích hoạt dùng Ok. Nhưng sau 2 hôm sau lại thấy gửi về 2 sim nữa cũng là sim đata ; cho mình hỏi là nếu mình không kích hoạt thì có bị trừ tiền không ?

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Mình đăng ký và đã nhận được sim kích hoạt dùng Ok. Nhưng sau 2 hôm sau lại thấy gửi về 2 sim nữa cũng là sim đata ; cho mình hỏi là nếu mình không kích hoạt thì có bị trừ tiền không ?
bạn dki share sim à

Kho kho

Kohai Học Việc
Cho mk hoi chut dk k,mk dk sim nge goi 1sen4/thag,mk chi vao mag mak sao hang thag ku bi tru tren 2sen5 la sao vay .

HungTaro

Thành Viên Mới
Ad cho hỏi. E dag ký sim nghe gọi dc của biglobe. Mà sao ng ta gọi tới dc mà mình gọi đi lại ko dc nhỉ. Toàn báo thuê bao ko thể thực hiện dc cuộc gọi...

bacao

Kohai Học Việc
Ad cho hỏi. E dag ký sim nghe gọi dc của biglobe. Mà sao ng ta gọi tới dc mà mình gọi đi lại ko dc nhỉ. Toàn báo thuê bao ko thể thực hiện dc cuộc gọi...
Máy bạn bị chặn cuộc gọi đi.xem đã trả hết tiền mạng chưa

HungTaro

Thành Viên Mới
thong báo trên thẻ yucho là đã trừ tiền mag.mà vẫn ko thực hiện dc cuộc gọi đi

trung92009

Thành Viên Mới
Senpai cho hỏi, mình đăng kí simdata biglobe. Nếu dùng hết 6gb thì dùng tiếp có bị trừ thêm tiền k và tốc độ như nào ạ

HungTaro

Thành Viên Mới
Minh dùng iphone 6 của docomo mà.
Mới chuyển sim từ data sag sim nghe gọi..

dungsama

Thành Viên Mới
ad ơi cho e hỏi,e gửi hồ sơ đi k đc giờ lại gửi 1 hợp đồng như hôm trước với 1 bạn này e k biết là gì ad giúp e vs

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.