Hỏi Thắc mắc về Gia hạn VISA

Huynh Le

Kohai Học Việc
Em chào mọi người.
Em hiện tại đang là DHS theo học bổng phát báo của Asahi, vì vậy lúc xin Visa(1 năm 3 tháng) thì Asahi là người đứng ra bảo lãnh cho em. Nhưng bây giờ vì có lý do ( em không tiện nói ra ạ) em muốn hủy hợp đồng với Asa. Vậy thì lúc gia hạn Visa mới em có thể tự gia hạn được không, và ai sẽ bảo lãnh cho em gia hạn Visa. Và nếu được thì xác xuất xin được Visa có cao không ạ.
Em cám ơn mọi người đã đọc bài viết

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Nếu còn đang đi học thì lên soudan với trường , trường sẽ xin cho bạn nếu bạn đóng đủ học phí và tỉ lên lên lớp đủ cao là được thôi mà

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em chào mọi người.
Em hiện tại đang là DHS theo học bổng phát báo của Asahi, vì vậy lúc xin Visa(1 năm 3 tháng) thì Asahi là người đứng ra bảo lãnh cho em. Nhưng bây giờ vì có lý do ( em không tiện nói ra ạ) em muốn hủy hợp đồng với Asa. Vậy thì lúc gia hạn Visa mới em có thể tự gia hạn được không, và ai sẽ bảo lãnh cho em gia hạn Visa. Và nếu được thì xác xuất xin được Visa có cao không ạ.
Em cám ơn mọi người đã đọc bài viết
Mình cũng từng xuất thân từ báo Asahi 10 năm trước :)
Phát báo này cũng hên xui,vào tiệm tốt thì tốt,vào tiệm đểu thì cực.

Nếu em vẫn có thể đóng tiền học phí đầy đủ cho trường tiếng thì việc gia hạn VISA là hoàn toàn khả thi nhé.
Trừ trường hợp trường tiếng đó liên kết với Asahi & em học hành bê tha ko đc trường tiếng chấp nhận thì sẽ bị họ từ chối ko hỗ trợ thủ tục xin gia hạn VISA được.

bien84

Thành Viên Mới
Admin cho mình hỏi tí. HIện mình mang học nghiên cứu sinh theo dạng tự túc, visa du học 4 năm. mình muốn bảo lãnh con sang ở cùng dài hạn cùng mình thì cần những thủ tục gì? mình là bố thì có thể bảo lãnh cho con không cần mẹ đc k? vì vợ mình là bộ đội.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.