Help! Sim umobile

Thọ gà

Kohai Học Việc

• 該当のSIMカードは解約済です

通信サービス・マイページは今月末日までご利用いただけます。

解約月の翌月15日までに「〒150-0001 東京都渋谷区神宮前1-3-10 田村駒東京本社ビル 5階 U-mobile SIMカード回収係」までSIMカードをご返送ください。なお、ご返送にかかる送料はお客様のご負担となりますので予めご了承ください。
    ご返送いただけない場合は、1枚につき2,000円(税抜)の損害金が発生しますのでご注意ください。
    E lỡ dại ấn huỷ hợp đồng giờ phải làm sao đây ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bó tay với bạn luôn :confused:
Thử gọi điện trung tâm support của họ nói là tôi ko 解約 nữa. Cho tôi dùng tiếp xem ntn thôi.

Trường hợp ko đc thì phải gửi trả lại họ cái sim cho đến trc ngày 15 tháng tới. Nếu ko trả sẽ bị tính thêm 2000 yên.
Cho vào phong bì và dán cái tem 82 yên vào gửi đến địa chỉ sau.
「〒150-0001 東京都渋谷区神宮前1-3-10 田村駒東京本社ビル 5階U-mobile SIMカード回収係」

Thọ gà

Kohai Học Việc
Ukm e dùng mới dk 2thang gói 2s9 k biết có bị phạt j k ad nhỉ? chắc e đăng kí sim rakuten chứ umobile mạng cùi quá

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nếu là SIM data thì k sao.
Thì bài viết đã khuyến cáo rồi,mặc dù là sóng LTE nhưng tốc độ chỉ tương đương với 3G thôi.

Làm gì có chuyện NGON BỔ RẺ dùng LTE không giới hạn đc. :D

Thọ gà

Kohai Học Việc
T
Nếu là SIM data thì k sao.
Thì bài viết đã khuyến cáo rồi,mặc dù là sóng LTE nhưng tốc độ chỉ tương đương với 3G thôi.

Làm gì có chuyện NGON BỔ RẺ dùng LTE không giới hạn đc. :D
thế sim nghe gọi bị phạt bn vậy ad? E tưởng k giới hạn nên dk chứ e dùng 1 hôm nhà mạng bóp băng thông của e 2 hôm thì cũng vậy tính ra 1 tháng xài hết có 10gb mà bị bóp lên bóp xuống chắc chết

Cuty

Thành Viên Mới
Xin lỗi ad cho e hỏi cái này được ko ạ... Nếu như giờ e đặt vé xe bus đường dài rồi nhưng ko đy nữa mình ra huỷ vé thỳ e có lấy lại tiền được ko hay là mình mất số tiền đó luôn ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.