Hỏi Sim line mobile?

Ki Duyen

Thành Viên Mới
Xin chào mọi người.
E đã đăng kí thẻ LINE pay card, và đã nạp 3000¥ vào thẻ.
E mới nhận được sim line, gọi điện và internet bình thường rồi.
E thắc mắc là sao bên LINE vẫn chưa thu phí làm sim và cước phí tháng này, e kiểm tra trên LINE pay card vẫn còn nguyên 3000¥. ( ảnh em mới chụp)

Họ hào phóng vậy sao Liệu có phải họ ko trừ dc tiền trong thẻ, họ sẽ khoá sim của e ko ạ?

Mong mọi người giải đáp.

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Xin chào mọi người.
E thắc mắc là sao bên LINE vẫn chưa thu phí làm sim và cước phí tháng này, e kiểm tra trên LINE pay card vẫn còn nguyên 3000¥. ( ảnh em mới chụp)

Họ hào phóng vậy sao Liệu có phải họ ko trừ dc tiền trong thẻ, họ sẽ khoá sim của e ko ạ?

Mong mọi người giải đáp.

Em phải nạp lần đầu tiền khoảng 5000 yên.
Vì phí thủ tục đã là 3240 (cả thuế) + tiền sử dụng tháng đầu.
Mình chưa sử dụng sim của Line nên ko nắm đc cụ thể,nhưng e nên nạp thêm vào khoảng 2000 yên nữa đi nhé.

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Em phải nạp lần đầu tiền khoảng 5000 yên.
Vì phí thủ tục đã là 3240 (cả thuế) + tiền sử dụng tháng đầu.
Mình chưa sử dụng sim của Line nên ko nắm đc cụ thể,nhưng e nên nạp thêm vào khoảng 2000 yên nữa đi nhé.
@Admin XIN HỎI ADMIN (nếu như mình đăng kí theo code 900¥ như topic hướng dẫn thì ko phải mất phí 3240¥ phải ko) còn nếu mua code 900 mà còn bị trừ thêm 3240 nữa là mất phí ban đầu hơi nhiều.cảm ơn admin

Tâm sói

Kohai Học Việc
Xin chào mọi người.

Mong mọi người giải đáp.

Bạn cho hỏi làm sao đk đc line pay

Hoàng ý

Thành Viên Mới
Chào mn. Mn chỉ giúp mình với. Mình đăng ký sim qua mạng cũng gần được 1 tuần mà bên nhà mạng chưa gửi sim qua cho mình,,, không biết ntn mọi người nhỉ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.