Hỏi Sim không vào được mạng

Lê xuân Đức

Thành Viên Mới
Sim umobile vẫn hiện 3g. Nhưng gọi hay vào mạng đều không được. Ai biết giúp e vs

Lê xuân Đức

Thành Viên Mới
Bt là nó hiện 4g. Nhưng từ hôm qua tới giờ nó hiện 3g và k gọi. K vào mạng đc.

Vân

Haijp

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi e dky mạng biglobe zui.họ gửi sim về nhưng khi lắp vào máy thì nó lại chỉ hiện mạng một lúc zui báo không có dịch vụ vậy là sao ak?

Uhyeu

Kohai Học Việc
Ad cho e hỏi e dky mạng biglobe zui.họ gửi sim về nhưng khi lắp vào máy thì nó lại chỉ hiện mạng một lúc zui báo không có dịch vụ vậy là sao ak?
Bạn cài cấu hình mạng biglobe chưa

Lê xuân Đức

Thành Viên Mới
Chắc tại phòng m ơ cũng có một người dky trước zui nhưng chưa thanh toán cước tháng nào nên vậy ak b?
Cái này trước tiên b phải xác nhận thẻ visa quốc tế. Mà cái thẻ visa quốc tế đó phải liên kết vs ngân hàng. Nạp tiền vào thẻ ngân hàng rồi tự nó trừ

Haijp

Kohai Học Việc
Cái này trước tiên b phải xác nhận thẻ visa quốc tế. Mà cái thẻ visa quốc tế đó phải liên kết vs ngân hàng. Nạp tiền vào thẻ ngân hàng rồi tự nó trừ
Hqua m thử lắp sim vào máy của b m thì thấy sim vẫn vào mạng bình thường b ak.chắc là tại máy nhưng m thử đủ kiểu vẫn k biết nguyên nhân tại sao b ak?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cấu hình m tải đi xoá lại không biết bnhieu làn zui mà k dc b ak
Em cung cấp mã số IMEI cho mình nhé,để mình tra xem máy đó có bị nhà mạng khóa ko?

VANANH

Thành Viên Mới
Hqua m thử lắp sim vào máy của b m thì thấy sim vẫn vào mạng bình thường b ak.chắc là tại máy nhưng m thử đủ kiểu vẫn k biết nguyên nhân tại sao b ak?
Bạn mình cũng bị như bạn. lắp sim vào máy khác thì dùng bth. mua iphone 7 mới 100% nhưng lắp vào lại hiện không có dịch vụ. chẳng có cột sóng nào.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.