Hỏi Sim data

Linhchithu

Thành Viên Mới
Ad ơi cứu e e đã đăng kí đc sim 1 tháng rùi mượn máy dokomo lắp sim vào chỉ hiện 3g cài đặt theo tờ giấy nhà mạng gửi về mà ko được ad ơi giờ e mua máy samsung s7s rùi mà vào cài đặt nó ko giống như trong hướng dẫn ạ e vào trang isempai kick vào đường link dành cho Android rùi mà đọc tiếng nhật ko hiểu gì ạ ad rảnh giúp e với ạ e lắp sim vào máy samsung mới mua thì đã hiện chữ volte rùi ạ

Linhchithu

Thành Viên Mới
Máy androi thì mình k biết. Mình chỉ biết ios thôi. Khi lắm sim vào bạn phải tải cấu hình apn của nhà mạng và vào cài đặt chọn chuyển vùng dữ liệu ùi bật mục 4g lên.http://support.biglobe.ne.jp/settei/setuzoku/lte/config/biglobe_lte_3g_ver.3.mobileconfig?_ga=1.205600787.1613238715.1445825070
Link cài cấu hình apn nó bạn
Mình vẫn còn máy iPhone 5s để mình thử bạn cho mình xin Facebook được ko bạn ơi có gì rảnh bạn giúp mình chút được ko ạ chứ mình cũng tải cấu hình của biglobe về máy rùi mà ko đc cũng vào isempai để tải ấy bạn ạ bạn rảnh chỉ giúp mình nhé onegaishimasu

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Mình vẫn còn máy iPhone 5s để mình thử bạn cho mình xin Facebook được ko bạn ơi có gì rảnh bạn giúp mình chút được ko ạ chứ mình cũng tải cấu hình của biglobe về máy rùi mà ko đc cũng vào isempai để tải ấy bạn ạ bạn rảnh chỉ giúp mình nhé onegaishimasu
5s của bạn lên ios mấy rồi

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.