Help! sim data RAKUTEN

antimage

Thành Viên Mới
admin giúp mình với. mình đăng kí sim data rakuten nhưng quên không lưu mật khẩu lại, giờ vào mail chỉ nhận được id nên giờ không biết cách nào để tải lên tài liệu xác nhận danh tính. Mình đăng kí 2 ngày rồi mà chưa xác nhận được nên bên rakuten họ không chuyển sim. Bây giờ có cách nào lấy lại được mật khẩu lúc đăng kí không ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hic, trên bài viết hướng dẫn mình đã ghi rõ là phải memo cái tài khoản đó rồi mà sao bạn lại không làm vậy? :(

Cách giải quyết tốt & nhanh gọn nhất là đăng ký lại 1 lần nữa nhé bạn.

antimage

Thành Viên Mới
Hic, trên bài viết hướng dẫn mình đã ghi rõ là phải memo cái tài khoản đó rồi mà sao bạn lại không làm vậy? :(

Cách giải quyết tốt & nhanh gọn nhất là đăng ký lại 1 lần nữa nhé bạn.
tại lúc đăng kí xong, chỉ hiện lên id thôi không hiện mật khẩu nên mình chỉ chụp lại đc id. mật khẩu mình đăng kí cả 2 lần đều là 1 mật khẩu, từ trước đến giờ vẫn mật khâu đó dùng cho cả icloud, nhưng không hiểu sao cứ đăng nhập nó lại báo không đúng

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
tại lúc đăng kí xong, chỉ hiện lên id thôi không hiện mật khẩu nên mình chỉ chụp lại đc id. mật khẩu mình đăng kí cả 2 lần đều là 1 mật khẩu, từ trước đến giờ vẫn mật khâu đó dùng cho cả icloud, nhưng không hiểu sao cứ đăng nhập nó lại báo không đúng
Hệ thống đăng ký sim Rakuten mới có thêm lựa chọn là
  1. Tự upload ảnh hồ sơ
  2. Sau khi nhận sim thì sẽ đưa cho nhân viên chuyển phát kiểm tra giấy tờ tùy thân
Trưởng hợp của bạn nếu chỉ hiển thị ID sau khi đăng ký (ko có password)
Thì chắc là khi đăng ký bạn đã chọn lựa chọn số 2.

Tham khảo thêm tại ĐÂY

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.