Hỏi Sim biglobe

nguyen duc bao

Kohai Học Việc
tinh hình là mình mới qua nhật,thấy isenpai chỉ có sim giá rẻ thì đk
Nhưng điền thủ tục biglobe hình như chưa chuẩn hay sao đấy nhỉ?mặc dù vậy nhưng biglobe cho mình dùng 1 tháng internet mà chưa thu tiền,mình dk sim data ạ
Có phải con dấu của mình ko trùng với lúc đk thẻ diucho của ngân hàng ko?
Mình có thể trả tiền ở combini hoặc tại nhà ko?
Chân thành cảm ơn mn.

Nam

Thành Viên Mới
tinh hình là mình mới qua nhật,thấy isenpai chỉ có sim giá rẻ thì đk
Nhưng điền thủ tục biglobe hình như chưa chuẩn hay sao đấy nhỉ?mặc dù vậy nhưng biglobe cho mình dùng 1 tháng internet mà chưa thu tiền,mình dk sim data ạ
Có phải con dấu của mình ko trùng với lúc đk thẻ diucho của ngân hàng ko?
Mình có thể trả tiền ở combini hoặc tại nhà ko?
Chân thành cảm ơn mn.
Của mình cũng vậy... thanh toán bằng thẻ ngân hàng nó k trừ thẳng phải thông qua cái khác. nó bảo thay thế phương thức thanh toán. bây giờ mình cũng dang hỏi mọi người đây.

Nam

Thành Viên Mới
Của mình cũng vậy... thanh toán bằng thẻ ngân hàng nó k trừ thẳng phải thông qua cái khác. nó bảo thay thế phương thức thanh toán. bây giờ mình cũng dang hỏi mọi người đây.
hỏi mọi người chỉ cách thanh toán k thì 26/12 này nó tự cắt hợp đồng cho vào danh sách đen thì k đăng ký lại được nữa đâu.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Bạn mới làm con dấu à. Do lúc bạn làm thẻ yucho chưa có dấu sau đó lại làm sim có dấu. 2 cái này ko trùng khớp.
Bạn ra ngoài shiyakusho và yucho xác nhận dấu rồi . Gửi lại cho biglobe nhé. Càng sớm càng tốt

nguyen duc bao

Kohai Học Việc
Đúng rùi,thế này khó nhỉ?ko có thời gian nghĩ để đi thì coi như xong rồi.Còn cách nào khác ko mn?ADM?thank bạn hoangtam nhé.

thanhlong92

Kohai Học Việc
Của mình cũng bị như bạn, mà mình qua lâu r, lúc đăng kí thẻ yucho thì cũng là con dấu này những k hiểu sao lại k đc

nguyen duc bao

Kohai Học Việc
Tiểu rồi,thế là bị cắt mạng rồi,có cách gì lấy lại đc ko adm ơi,chỉ dùm mình với.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tiểu rồi,thế là bị cắt mạng rồi,có cách gì lấy lại đc ko adm ơi,chỉ dùm mình với.
Bác cho em hỏi thế lúc bác làm sổ yucho bác đã đóng dấu hay ký tên??
Và trong giấy tờ họ gửi về cho bác hôm vừa rồi kiểu gì cũng có 1 tờ để ghi lại thông tin thanh toán ngân hàng.Bác chỉ cần điền lại và phần khung con dấu bác ký tên/đóng dấu chuẩn lại,gửi đi cho họ là đc thôi mà.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.