Hỏi Sim biglobe

Nhat 2016

Kohai Học Việc
Moi nguoi cho hoi ty ah.
Mjh dk sim nhug kich hoat ko dc nen vut dj rui.jo thay no gui giay ve thanh toan tien mag 3,456¥.jo fai xu ly the nao ah
(Bua doc bai cua ad bao huy ko dung khog viec j nen mjh cug chang vao huy hop dong)

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Moi nguoi cho hoi ty ah.
Mjh dk sim nhug kich hoat ko dc nen vut dj rui.jo thay no gui giay ve thanh toan tien mag 3,456¥.jo fai xu ly the nao ah
(Bua doc bai cua ad bao huy ko dung khog viec j nen mjh cug chang vao huy hop dong)
còn tờ giấy tài khoản đăng nhập vào web của biglobe ý. vào đó 1 là báo cáo mất sim. 2 là alo cho tổng đài báo cáo. họ gửi lại cho.

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
còn tờ giấy tài khoản đăng nhập vào web của biglobe ý. vào đó 1 là báo cáo mất sim. 2 là alo cho tổng đài báo cáo. họ gửi lại cho.
chắc bác này chưa cài đặt cấu hình rồi. chứ chỗ mình ở sóng kém (xem trên bản đồ sóng của biglobe) mà vẫn xem youtube vào mạng ầm ầm đây

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Moi nguoi cho hoi ty ah.
Lần tới bác viết tiếng Việt có dấu nhé!

Bác phải cài đặt APN mới sử dụng đc.Nếu bác vứt đi và không có ý định dùng lại nữa thì phải huỷ hợp đồng đi nhé.
cách huỷ thì bác tham khảo ở topic này:
http://isempai.jp/forum/index.php?threads/huy-sim-biglobe.511/

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.