Hỏi Samsung s6 edge,sony z5 có xài đc sim biglobe không

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Mọi người cho mình hỏi chút
Hiện tại thấy trên baito rao bán rất nhiều đt của samsung với sony ví dụ s6 edge,sony z5 bản nhà mạng nhưng unlock bằng cách root máy rồi chạy rom cook ý. Họ nói chạy đc tất cả sim như máy qte vậy mình mua về có xài đc sim biglobe không vì mình thấy sim biglobe muốn xài đc phải cài ứng dụng hỗ trợ apn gì đó. Ai dùng loại máy như thế rồi cho mình biết chút thông tin với
Thanks.

pjngo89

Thành Viên Mới
tất cả đt quốc tế hoặc đt nhà mạng docomo sẽ sài đc bạn nhé, apn thiết đặt thông số đơn giản bạn ạ, chúc bạn kiếm đc sim rẻ

Master

Kohai Học Việc
Mọi người cho mình hỏi chút
Hiện tại thấy trên baito rao bán rất nhiều đt của samsung với sony ví dụ s6 edge,sony z5 bản nhà mạng nhưng unlock bằng cách root máy rồi chạy rom cook ý. Họ nói chạy đc tất cả sim như máy qte vậy mình mua về có xài đc sim biglobe không vì mình thấy sim biglobe muốn xài đc phải cài ứng dụng hỗ trợ apn gì đó. Ai dùng loại máy như thế rồi cho mình biết chút thông tin với
Thanks.
Nếu là máy docomo thì chắc chắn dùng được với sim Biglobe.
APN không cài qua ứng dụng mà cài đặt ngay trên máy, có hướng dẫn chi tiết.
Máy quốc tế chưa chắc dùng được ổn định với sim Biglobe (có thể được, có thể không tùy máy), cái này bạn phải hỏi họ xem đúng là dùng được ko

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
tất cả đt quốc tế hoặc đt nhà mạng docomo sẽ sài đc bạn nhé, apn thiết đặt thông số đơn giản bạn ạ, chúc bạn kiếm đc sim rẻ
Máy này là mạng au nhưng họ root máy rồi chạy rom qte. Đại loại là unlock ý b

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Nếu là máy docomo thì chắc chắn dùng được với sim Biglobe.
APN không cài qua ứng dụng mà cài đặt ngay trên máy, có hướng dẫn chi tiết.
Máy quốc tế chưa chắc dùng được ổn định với sim Biglobe (có thể được, có thể không tùy máy), cái này bạn phải hỏi họ xem đúng là dùng được ko
Mấy loại sony,samsung trên baito hay bán đó b. Máy nhà mạng au nhưng unlock kiểu root máy cho lên qte

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Máy root rồi cài lại rom thì sóng sánh nó chả ổn định đâu bác.
Thì đó mình thấy nhiều ng rao bán s6 hay sony. Hỏi thì bảo lên qte kiểu root máy ý. Giờ muốn kiếm con android nào qte lên bằng code nhà mạng cũng khó cơ

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Họ rao bán máy unlock lên qte nên chả rõ họ lên qte theo kiểu nào nữa để mà mua

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.