Phát wifi từ điện thoại gắn sim âm thanh của biglobe

Rei Ng

Kohai Học Việc
Hi ad, e đang sử dụng sim nghe gọi của biglobe, e muốn phát wifi từ điện thoại dang ipad để dùng nhưng không hiểu sao không có phần phát wifi như các máy dùng mạng khác ( điện thoại của e là ip5 quốc tê) , mong ad giải đáp ạ, onegaishimasu

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hi ad, e đang sử dụng sim nghe gọi của biglobe, e muốn phát wifi từ điện thoại dang ipad để dùng nhưng không hiểu sao không có phần phát wifi như các máy dùng mạng khác ( điện thoại của e là ip5 quốc tê) , mong ad giải đáp ạ, onegaishimasu
em phải jailbreak thì mới phát đc.
Chứ ban đầu Sim của Biglobe họ ko cho chức năng đó

danh sách những loại máy mặc định có thể chia sẻ mạng đc của Sim biglobe ở link dưới đây:
http://faq.support.biglobe.ne.jp/faq_detail.html?id=10332

Rei Ng

Kohai Học Việc
Cục phát này dùng như thế nào vậy ad, cắm sim vào cục phát để phát ạ :( , e dùng sim nghe gọi mà, tháo ra bất tiện quá

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Sim nghe gọi thì dùng android ý. Mình để ý thấy dùng cùng sim data biglobe nhưng máy android vào mạng nhanh hơi iphone với iPad.

Rei Ng

Kohai Học Việc
Nghĩa là chuyển sang máy dùng android thì phát đc ạ :( ?

Rei Ng

Kohai Học Việc
Điện thoại trên đó mới cứng hả ad, muốn mua một e note 4 quá, mà mua mới trên amazon giá chat quá :(

Rei Ng

Kohai Học Việc
Tiện thể cho e hỏi, là e đang dùng sim nghe gọi của biglobe đc khoảng hai tháng rồi, e đã là thành viên của biglobe chưa nhỉ, muón đăng kí hộ bạn em một cái sim , hihi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tiện thể cho e hỏi, là e đang dùng sim nghe gọi của biglobe đc khoảng hai tháng rồi, e đã là thành viên của biglobe chưa nhỉ, muón đăng kí hộ bạn em một cái sim , hihi
1 người đk đc 1 sim thôi e nhé.
Bảo bạn em tự đk đi

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.