Hỏi Nợ tiền mạng wifi

Thuyên

Thành Viên Mới
ad ởi cho em hỏi ngày trước e đăng kí wifi ở phòng khác bây h e đã chuyển phòng và k còn đóng tiền wifi đc nưa hợp đồng thì vâzn còn , vậy lúc nhà mạng có cắt wiffi thì hàng tháng e có bị tính nợ tiền đến hết hợp đồng k ạ . Hay cắt mạng là thôi ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad ởi cho em hỏi ngày trước e đăng kí wifi ở phòng khác bây h e đã chuyển phòng và k còn đóng tiền wifi đc nưa hợp đồng thì vâzn còn , vậy lúc nhà mạng có cắt wiffi thì hàng tháng e có bị tính nợ tiền đến hết hợp đồng k ạ . Hay cắt mạng là thôi ạ
Tại sao lại ko đóng được nữa vậy em?

Do giấy tờ ko gửi về địa chỉ mới? → chỉ cần làm thủ tục đổi địa chỉ là đc.
Hay là do ko có tiền để đóng?

Nếu em cắt hợp đồng giữa chừng (Chưa đủ 2 năm) thì phải trả tiền phí hủy hợp đồng như bình thường.

Nếu vẫn có nhu cầu dùng mạng ở địa chỉ mới,thì đăng ký mạng mới & nói với họ là tôi hủy mạng cũ chuyển sang mạng của nhà mạng mới.
Khi đó sẽ được nhà mạng mới hỗ trợ phí hủy hợp đồng của nhà mạng cũ.

Thuyên

Thành Viên Mới
Dạ em có tiền đóng . Nhưng ở nhà mới k có giấy đóng tiền . Còn hợp đồng thì e làm mất rồi nên h k biết phải hỏi như thế nào ạ . Còn tiền huỷ hợp đồng nhiêu k vậy ad ,

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Dạ em có tiền đóng . Nhưng ở nhà mới k có giấy đóng tiền . Còn hợp đồng thì e làm mất rồi nên h k biết phải hỏi như thế nào ạ . Còn tiền huỷ hợp đồng nhiêu k vậy ad ,
Em hỏi với nội dung cụt lủn là sử dụng wifi thì làm sao mà ai có thể trả lời được cho em thông tin liên quan như : tiền huỷ hợp đồng,liên lạc với nhà mạng bằng cách nào...v...v.

Tối thiểu em phải cung cấp thông tin như là sử dụng mạng wifi của nhà mạng nào chứ!

Thuyên

Thành Viên Mới
Em hỏi với nội dung cụt lủn là sử dụng wifi thì làm sao mà ai có thể trả lời được cho em thông tin liên quan như : tiền huỷ hợp đồng,liên lạc với nhà mạng bằng cách nào...v...v.

Tối thiểu em phải cung cấp thông tin như là sử dụng mạng wifi của nhà mạng nào chứ!

E xin lỗi e k biết ạ . Em dùng wifi nhà mạng docomo ạ .

Thuyên

Thành Viên Mới
Dạ em xin lỗi e k biết ạ . Em dùng mạng docomo e mr dùng đc 4 tháng nhưng mr đóng tiền 2 tháng vì chuyển nhà nên em k đóng đc tiền , bây h em mất hợp đồng rồi nhưng em muốm huỷ hợp đồng thì e phải làm ntn ạ . Và tiền huỷ hợp đồng có cao k ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.