Hướng Dẫn Nhờ ADM giúp về việc mua hàng trên amazon

Hiep

Kohai Học Việc
chào các ADM!
Em mua hàng trên amazon của nhật giờ em xheck hàng thi no hiện như thế này giờ phải sử lý làm sao mong adm giúp đỡ

ikegami mei

Kohai Học Việc
tức là hàng của bạn đã được xuất kho, được vận chuyển đến địa chỉ bạn đăng ký. Vì một lý do nào đó < có thể nhầm địa chỉ, tên, thuế, bạn không có nhà..> nên hàng vẫn chưa đến được tay chính chủ. Hiện tại hàng đang được bảo lưu tại công ty vận chuyển , họ yêu cầu bạn liên lạc với công ty vận chuyển để nhận hàng.

Hiep

Kohai Học Việc
tức là hàng của bạn đã được xuất kho, được vận chuyển đến địa chỉ bạn đăng ký. Vì một lý do nào đó < có thể nhầm địa chỉ, tên, thuế, bạn không có nhà..> nên hàng vẫn chưa đến được tay chính chủ. Hiện tại hàng đang được bảo lưu tại công ty vận chuyển , họ yêu cầu bạn liên lạc với công ty vận chuyển để nhận hàng.
Cảm ơn adm em check lai địa chỉ va địa chỉ và sdt đều đúng và em cũng mua thêm một đồ nữa và đã về nhưng hàng này em đặt hang con chưa đi đến nửa đường thi thấy bôi đen rùi adm ạk.
Mọi lần hang gửi về nhà mình không có người ở nha mới bôi đen adm ạk em mới gặp làn đầu nv mình cũng hay mua Hàng tren amazon

ikegami mei

Kohai Học Việc
hàng của bạn mua trên amazon nhưng không thuộc kho hàng của amazon mà chỉ được ký gửi nhờ bán ở web đó thôi. giờ bạn phải liên lạc với công ty vận chuyển để hỏi thì mới biết được vì sao hàng lại bị bảo lưu bạn nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.