Tư Vấn muốn huỷ mạng docomo

hoang duy khanh

Kohai Học Việc
các senpai ơi cho e hỏi chút là e vừa ms dk sim và máy của nhà mạng docomo hợp đồng là 2 năm mà mổi tháng là gần 2 man {vì lúc đó thằng cò nó dk cho e nên e ko biết mổi tháng cao như vậy } e ms trả hết 2 tháng ko nợ mạng gì hết giờ e muốn vứt sim đi ko duùng nữa vì mổi tháng đóng cao quá thì ng ta có đòi tiền ko ah.có ảnh hưởng gì tới visa cua e ko ah,vì visa của e còn 2năm nữa.mong dc các senpai chỉ bảo ah.

Bảo Khánh

Kohai Gương Mẫu
Hiện tại thì hình như chưa ai bị ảnh hưởng gì visa nhưng 2 năm nữa thì ko ai biết. Chak bạn mới sang , nên nhờ ng biết tiếng ra hỏi xem cắt đc dịch vụ gì thì cắt xem có giảm bớt tiền ko. Ko thì huỷ hợp đồng đóng nốt tiền máy và tiền huỷ hợp đồng. Ko nên bùng

hoang duy khanh

Kohai Học Việc
Hiện tại thì hình như chưa ai bị ảnh hưởng gì visa nhưng 2 năm nữa thì ko ai biết. Chak bạn mới sang , nên nhờ ng biết tiếng ra hỏi xem cắt đc dịch vụ gì thì cắt xem có giảm bớt tiền ko. Ko thì huỷ hợp đồng đóng nốt tiền máy và tiền huỷ hợp đồng. Ko nên bùng
nếu đóng nốt tiền máy lên tới 14 man , mà mình ko định bùng vì mình đả trả hết tiền hàng tháng giờ mình ko muốn dùng nữa vì tiền hàng tháng cao quá mà mình có gọi đâu ah

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
các senpai ơi cho e hỏi chút là e vừa ms dk sim và máy của nhà mạng docomo hợp đồng là 2 năm mà mổi tháng là gần 2 man {vì lúc đó thằng cò nó dk cho e nên e ko biết mổi tháng cao như vậy } e ms trả hết 2 tháng ko nợ mạng gì hết giờ e muốn vứt sim đi ko duùng nữa vì mổi tháng đóng cao quá thì ng ta có đòi tiền ko ah.có ảnh hưởng gì tới visa cua e ko ah,vì visa của e còn 2năm nữa.mong dc các senpai chỉ bảo ah.
bạn ra dokomo cắt hết dịch vụ đi,ra chỗ bạn dki đó cắt hết cũng khoảng 1man 1 tháng gì đó.muốn huỷ hợp đồng trươcd 6 tháng đóng phạt đến cả 5,6 man.sau 6 tháng thì mất chỉ có 1man thôi.mới sang đã bùng mạng sau này biết đâu cần đến lại k đăng kí cungc khá mệt

CuongTo

Thành Viên Mới
Mọi người ơi cho em hỏi chút ạ.visa của em là tu nghiệp sinh còn 4 tháng.giờ em muốn đăng kí mạng docomo để lấy iphone 8plus.trước khi về thì em huỷ hợp đồng thì bị phạt nhiều không ạ.em nghe hoi tư vấn là sẽ bị phạt 3 man.cộng thêm khi đăng kí lấy máy thì mua đứt máy và hợp đồng là 1 năm ạ.
Khu vực chỗ em đang ở họ không cho đăng kí mà khu vực tokyo lại đăng kí được là sao ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.