Help! mua ve may bay tren rakuten

yuki nam

Kohai Học Việc
add oi. e mới mua vé máy bay xong. tới phân hình giống như bên dưới là đã hoàn thành rồi phải không add

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em trả tiền xong chưa?
Nếu rồi thì chờ vài ngày nữa sẽ có vé điện tử.
Khi đó thì nút Eチケット sẽ hiển thị,em có thể tải về điện thoại là ok.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
vậy chờ vài ngày nữa là có vé điện tử nhé em.
Khi có vé họ cũng mail thông báo cho mình đó.

ho anh tu

Kohai Học Việc
cho mình hỏi là sao trên trang wed nó ghi từ NRT đến hà nội là 5h25 mà nó lại ghi tiếp là 10h -13h25

ho anh tu

Kohai Học Việc

cho mình hỏi tý. tại sao trên trang wed nó ghi từ sân bay NRT đến hà nội là 10h-13h25 phút tức là mất 3 tiếng 25 phút là đến nơi. nhưg nó lại viết ngay bên cạnh là tốn 5 tiếng 25 phút là sao mình k hiểu

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT

cho mình hỏi tý. tại sao trên trang wed nó ghi từ sân bay NRT đến hà nội là 10h-13h25 phút tức là mất 3 tiếng 25 phút là đến nơi. nhưg nó lại viết ngay bên cạnh là tốn 5 tiếng 25 phút là sao mình k hiểu

có thể đó là thời gian bay lượt NRT tới HN bạn à.
từ HN tới NRT bay nhanh hơn chiều ngược lại khoảng 1 tiếng.

Shengli

Kohai Học Việc
cho mình hỏi là sao trên trang wed nó ghi từ NRT đến hà nội là 5h25 mà nó lại ghi tiếp là 10h -13h25
10h là giờ xuất phát từ bên nhật , còn về đến Việt Nam 13h25 là giờ Việt Nam. Thời gian bên nhật nhanh hơn 2h , tính như vậy bạn bay về Việt Nam cũng hết 5h25p . Thời gian và giờ bay của sân bay nào thì áp dụng cho sân bay đó

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ho anh tu

Kohai Học Việc
10h là giờ bên nhật , còn về tới Việt Nam là

10h là giờ xuất phát từ bên nhật , còn về đến Việt Nam 13h25 là giờ Việt Nam. Thời gian bên nhật nhanh hơn 2h , tính như vậy bạn bay về Việt Nam cũng hết 5h25p . Thời gian và giờ bay của sân bay nào thì áp dụng cho sân bay đó
thanks bạn nhé . mình hiểu rồi

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.