Thảo Luận Mua máy ảnh trên amazon

phan van nhan

Kohai Học Việc
Đã bạn nào từng mua máy ảnh trên amazon cho mình hỏi mua hàng mới trên đó có đảm bảo chính hãng cũng như chất lượng không.
Cảm ơn mọi người

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Mình từng mua ống len trên đó cũng ok. Nhưng bạn phải chọn gian hàng nào có nhiều đánh giá tốt và sản phẩm có chữ プライム thì chắc là ok thôi. Nhưng có điều bạn mua dồ điện tử trên mạng nếu gặp vấn đề trục chặc gì thì bảo hành và đổi trả gặp khó khăn nếu tiếng nhật của bạn ko tốt. Tốt nhất bạn nên mua trực tiếp tại cửa hàng thì tốt hơn

Zuijp

Thành Viên Mới
Mình từng mua ống len trên đó cũng ok. Nhưng bạn phải chọn gian hàng nào có nhiều đánh giá tốt và sản phẩm có chữ プライム thì chắc là ok thôi. Nhưng có điều bạn mua dồ điện tử trên mạng nếu gặp vấn đề trục chặc gì thì bảo hành và đổi trả gặp khó khăn nếu tiếng nhật của bạn ko tốt. Tốt nhất bạn nên mua trực tiếp tại cửa hàng thì tốt hơn

Hanamizu

Kohai Học Việc
Đã bạn nào từng mua máy ảnh trên amazon cho mình hỏi mua hàng mới trên đó có đảm bảo chính hãng cũng như chất lượng không.
Cảm ơn mọi người
Mình là người bán hàng trên amazon.
Bạn nên mua sản phẩm nào do amazon bán, hoặc do amazon ship. Nên chọn các shop có nhiều sao, nhiều cmt...

Hashira

Thành Viên Mới
Cảm ơn mọi người
Những đồ như kiểu điện thoại, máy tính hay máy ảnh mà bạn mua ở Amazon thì tốt nhất là nên mua mới nhé, sẽ ko phải lo về vấn đề chất lượng đồ ra sao.
Còn về chuyện chính hãng hay không thì bạn nên mua đồ của Amazon, hoặc Amazon choice và các gian hàng có review cao. Thường thì mua mới khó có chuyện ko phải đồ chính hãng lắm.
Thẻ bảo hành sẽ được gửi cùng với máy.
99% đồ nhà mình mua từ Amazon và chưa lần nào có vấn đề cả :D
Chúc bạn mua được đồ ưng ý !

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.