Hỏi Mọi người cho mình hỏi tên trên vé máy bay

toannado

Thành Viên Mới
Mình đã đặt vé máy bay về nước chơi mình đặt vé của rakuten và thanh toán bằng thẻ thanh toán quốc tế. xong bây giờ để ý lại tên dăng kí trên vé thấy sợ bị sai.
tên mình trong hộ chiếu là " KHUONG VIET TOAN
khi mình đăng kí vẻ thì mình ghi là " KHUONGVIET - TOAN " thì được không mọi người thấy no lắng quá.
trân thành cảm ơn mọi người

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đã đặt vé máy bay về nước chơi mình đặt vé của rakuten và thanh toán bằng thẻ thanh toán quốc tế. xong bây giờ để ý lại tên dăng kí trên vé thấy sợ bị sai.
tên mình trong hộ chiếu là " KHUONG VIET TOAN
khi mình đăng kí vẻ thì mình ghi là " KHUONGVIET - TOAN " thì được không mọi người thấy no lắng quá.
trân thành cảm ơn mọi người
Ko sao hết bạn ạ :D

Miễn sao thứ tự đúng là ok.
Mình đảm bảo 100% lên đc máy bay

toannado

Thành Viên Mới
Ko sao hết bạn ạ :D

Miễn sao thứ tự đúng là ok.
Mình đảm bảo 100% lên đc máy bay
Cảm ơn bạn. cho mình hỏi thêm chút nữa, sau khi nộp tiền thì bên rakuten có gửi cho mình vé tichket mình đã download về, xong không biết là mình được mang bao nhiêu kg đồ, và khi ra sân bay thì đến quầy nào để nhận vé? hay chỉ sử dụng vé điện tử cho tất cả các chẳng? vì lần đầu dùng vé điện tử lên rất ngu ngơ? minh bay ở sân bay fukuoka quá cảnh ở hàn quốc sau đó mới về vn.

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Cảm ơn bạn. cho mình hỏi thêm chút nữa, sau khi nộp tiền thì bên rakuten có gửi cho mình vé tichket mình đã download về, xong không biết là mình được mang bao nhiêu kg đồ, và khi ra sân bay thì đến quầy nào để nhận vé? hay chỉ sử dụng vé điện tử cho tất cả các chẳng? vì lần đầu dùng vé điện tử lên rất ngu ngơ? minh bay ở sân bay fukuoka quá cảnh ở hàn quốc sau đó mới về vn.
Bao nhiêu kg đồ thì tùy hãng bay b nhé , ( thường thì 40 hoặc 46 kg chia làm 2 kiện không quá 23 kg 1 kiện ) , ra sân bay thì đến chỗ checkin đưa hộ chiếu là nhân viên xuất vé cho bạn thôi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bác bay quá cảnh tức là vé giá rẻ của hãng nào vậy?
Thường thì vé bay quá cảnh thì ko đc mang nhiều hành lý đâu. Chắc chỉ tầm 20Kg thôi.

toannado

Thành Viên Mới
Bác bay quá cảnh tức là vé giá rẻ của hãng nào vậy?
Thường thì vé bay quá cảnh thì ko đc mang nhiều hành lý đâu. Chắc chỉ tầm 20Kg thôi.
Mình bay của hãng korea arl . chắc chỉ mang một hành lý nhỉ?

Minh kangnam

Kohai Học Việc
các bác cho em hỏi đặt vé trên rakuten ntn ạ,có bài hoàn chỉnh thì đẹp

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.