Hỏi Mạng doccomo hủy HĐ

Linhtrang91

Kohai Học Việc
Mọi người làm ơn tư vấn giúp e vs ạ . Chẳng là e đăng kí qua 1 bạn trên baito về đăng kia trả đứt máy iPhone 8plus của doccomo 1 tháng trả 5 sen trả trực tiếp cho doccomo 2,5 tiền máy và tiền dịch vu 1 man cho e Ùa. Sau khi về e dặn rất nhiều lần hủy DV hộ e e ấy ns c yên tâm e sẽ hủy. Bây giờ kiểm tra ra e Ùa bảo quên ko hủy và nó lên 2 man 6 . Bây giờ tiền e gửi hết về nhà rồi cứ đinh ninh hơn 1 man như lời e ý ns lên bớt ra 1 man. Vây a chị cho e hỏi e để tháng sau e thanh toán tiền mạng cả 2 tháng dc ko ạ, và 13/1 e đăng kia máy mà hôm qua e ấy ms cắt DV cho e thì tháng t2 e sẽ bị khoảng bnhieu a. E ko nghe gọi hay nt gì cả mà 2man 6 1 tháng . Bây giờ e hủy hợp đồng liệu mất phí khoảng bnhieu ạ rất mong a chị giúp dỡ

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Ai trả lời thắc mắc giúp e vs ạ
bạn tự ra cắt cũng dc,ra tận nơi dki thì mới cắt dc hét dịch vụ nhé.tháng này cắt thì tháng sau nữa mới dc b nhé.mà bọn làm dvu nó cứ nói cắt chứ chưa chắc đã cắt đâu.nên b trực tiếp ra cắt là tốt nhất

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mọi người làm ơn tư vấn giúp e vs ạ . Chẳng là e đăng kí qua 1 bạn trên baito về đăng kia trả đứt máy iPhone 8plus của doccomo 1 tháng trả 5 sen trả trực tiếp cho doccomo 2,5 tiền máy và tiền dịch vu 1 man cho e Ùa. Sau khi về e dặn rất nhiều lần hủy DV hộ e e ấy ns c yên tâm e sẽ hủy. Bây giờ kiểm tra ra e Ùa bảo quên ko hủy và nó lên 2 man 6 . Bây giờ tiền e gửi hết về nhà rồi cứ đinh ninh hơn 1 man như lời e ý ns lên bớt ra 1 man. Vây a chị cho e hỏi e để tháng sau e thanh toán tiền mạng cả 2 tháng dc ko ạ, và 13/1 e đăng kia máy mà hôm qua e ấy ms cắt DV cho e thì tháng t2 e sẽ bị khoảng bnhieu a. E ko nghe gọi hay nt gì cả mà 2man 6 1 tháng . Bây giờ e hủy hợp đồng liệu mất phí khoảng bnhieu ạ rất mong a chị giúp dỡ
Em mua đứt máy với giá chỉ có 2,5 man thôi à?
Nếu như thế thì xác nhận lại với bên shop của Docomo xem có điều khoản gì ràng buộc ko?
VD:Nếu huỷ hợp đồng sớm trong vòng 6 tháng or 1 năm thì tiền máy sẽ ko đc khuyến mãi nữa.

Trường ko bị tính tiền máy nữa thì huỷ chỉ bị tốn tầm 1 man tiền huỷ hợp đồng thôi e ạ.

Trường hợp xấu nhất là phải trả tiền máy nữa thì cũng mệt đó (tiền máy iPhone 8 plus tầm 11 man)

Linhtrang91

Kohai Học Việc
Vậy ạ e cảm ơn ad ạ vì e sang dây ko biết tiếng nên nhờ 1 bạn trên baito dẫn đi mua máy h nhìn hoá đơn chán ko ns dc gì ad ăn. Hôm qua bạn ấy mà cắt cho e mà bạn ấy bảo tháng này lại cũng 2,6 nữa . Ad cho e hỏi nếu tháng này e chưa có tiền đóng tháng sau e đóng dồn có dc ko ạ vì tiền e gửi về quê hết rồi ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em chưa đóng thì dồn đến tháng sau cũng đc.
Nhưng có 1 vấn đề là có khả năng sẽ bị nhà mạng chặn 1 hoặc 2 chiều.
(chiều gọi đi or chiều nhận cuộc gọi or cả 2)

Trường hợp bị chặn thì phải đến khi đóng tiền rồi họ mới mở lại cho em nhé.

Linhtrang91

Kohai Học Việc
Em chưa đóng thì dồn đến tháng sau cũng đc.
Nhưng có 1 vấn đề là có khả năng sẽ bị nhà mạng chặn 1 hoặc 2 chiều.
(chiều gọi đi or chiều nhận cuộc gọi or cả 2)

Trường hợp bị chặn thì phải đến khi đóng tiền rồi họ mới mở lại cho em nhé.[/QUOTE e cảm ơn ad nhiều ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.