Hỏi Linepay

Lưu tuấn

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi chút :
- khi mình đăng kí sim line mình mượn máy của bạn!. Đăng kí linepay và kich hoạt thẻ trên máy bạn mình! Giờ bạn mình cũng muốn dùng linepay. ! Nên mình đã xoa thẻ trên máy bạn mình. Ai, hiểu cho mình hỏi :
1. Cái thẻ linepay đó còn dùng được để thanh toán cước cho sim của mình được ko?
2. Mình muốn add thẻ đó vào máy mình để sử dụn thì làm thế nào?
3. 1 sim có thể đăng kí tối đa bao nhiêu thẻ. Ý mình là cứ xoá thẻ xong lại có thể đăng kí được thẻ mới. Hay bị giới hạn số lần đăng kí lại

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Cho mình hỏi chút :
- khi mình đăng kí sim line mình mượn máy của bạn!. Đăng kí linepay và kich hoạt thẻ trên máy bạn mình! Giờ bạn mình cũng muốn dùng linepay. ! Nên mình đã xoa thẻ trên máy bạn mình. Ai, hiểu cho mình hỏi :
1. Cái thẻ linepay đó còn dùng được để thanh toán cước cho sim của mình được ko?
2. Mình muốn add thẻ đó vào máy mình để sử dụn thì làm thế nào?
3. 1 sim có thể đăng kí tối đa bao nhiêu thẻ. Ý mình là cứ xoá thẻ xong lại có thể đăng kí được thẻ mới. Hay bị giới hạn số lần đăng kí lại
Bạn nhận sim rồi thì đăng ký 1 thẻ mới bằng số vừa nhận. Xong lên wed đăng ký thanh toán bằng thẻ mới đó. Còn cái thẻ cũ thì cứ để vậy cho bạn của bạn dùng cứ xóa làm gì mất công dky mới.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.