Hỏi làm sim biglobe

Phạm Hợp

Kohai Học Việc
mọi người cho em hỏi như này là đã đăng ký được chưa ạ! cho e hỏi thêm là nếu sau này k muốn dùng nữa thì cắt như nào ạ! E xin cảm ơn !!!

Phạm Hợp

Kohai Học Việc
chỉ cần trong tài khoản ngân hàng k có tiền nữa là nó sẽ tự hủy ạ. mà cho em hỏi thêm là ngân hàng nào cũng được ạ. e thấy mọi người toàn là ngân hàng yuchou

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
chỉ cần trong tài khoản ngân hàng k có tiền nữa là nó sẽ tự hủy ạ. mà cho em hỏi thêm là ngân hàng nào cũng được ạ. e thấy mọi người toàn là ngân hàng yuchou
khi huỷ nên thông báo cho nta để người sau k bị khó khăn.ngân hàng nào cũng đc nhưng thông dụng nhất vẫn là yuchou

dungsama

Thành Viên Mới
ad ơi cho e hỏi tý.e đăng ký sim data,e gủi hợp đồng đi rồi mà 1 tuần rồi vẫn chưa nhận đc sim,hay là trong tài khoản của e k có tiền nên chưa thanh toán 3000y tiền phí,ad chỉ giùm e với ạ

Tien Epu

Thành Viên Mới
Add cho em hỏi them chút ah..em cung gửi giấy tờ thanh toán của ngân hàng đi rồi...nhưng đã 10 ngày rồi mà ko có thông báo gì về việc đăng ký thành công hay không...vậy làm thế nào để biết là ok hay ko ah..em cám ơn

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
ad ơi cho e hỏi tý.e đăng ký sim data,e gủi hợp đồng đi rồi mà 1 tuần rồi vẫn chưa nhận đc sim,hay là trong tài khoản của e k có tiền nên chưa thanh toán 3000y tiền phí,ad chỉ giùm e với ạ
có ng 1 tháng sau mới nhận đc sim thường thì sau 2 tuần,bạn mới có 1 tuần nên cứ đợi đi.3sen sẽ cùng vs phí tháng đầu trừ vào tháng thứ 2

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Add cho em hỏi them chút ah..em cung gửi giấy tờ thanh toán của ngân hàng đi rồi...nhưng đã 10 ngày rồi mà ko có thông báo gì về việc đăng ký thành công hay không...vậy làm thế nào để biết là ok hay ko ah..em cám ơn
bạn k nhận đc bất cứ thứ gì từ bên biglobe gửi về à

Tien Epu

Thành Viên Mới
Khi mình đăng ký trên mạng và đã nhận dc hợp đồng và giấy tờ thanh toán từ nhà mạng gửi về..mình điền thông tin giấy tờ thanh toán và gửi lại cho họ..đã dc 10 hôm mà ko có bất kỳ hồi âm nào bạn ah..ko biết như vậy là tn..

taodaki

Thành Viên Mới
họ đang làm thủ tục ngân hàng đóa, khi nào xong thủ tục họ sẽ gửi mail thông báo rồi gửi sim luôn. Ko liên quan, nhưng mình gửi tờ thông tin ngân hàng 1 tuần sau đã có sim hihi

Tien Epu

Thành Viên Mới
họ đang làm thủ tục ngân hàng đóa, khi nào xong thủ tục họ sẽ gửi mail thông báo rồi gửi sim luôn. Ko liên quan, nhưng mình gửi tờ thông tin ngân hàng 1 tuần sau đã có sim hihi
Vậy ah bạn...vì thương thì mọi người khoảng 1 tuần là nhận dc sim..mà mình 10 hôm rùi ko có thông tin gì nên muốn hỏi ấy ah..và có cách nào ktra dc tình trạng hồ sơ của mình ko..gọi điện cho họ hỏi dc ko b nhỉ

taodaki

Thành Viên Mới
Vậy ah bạn...vì thương thì mọi người khoảng 1 tuần là nhận dc sim..mà mình 10 hôm rùi ko có thông tin gì nên muốn hỏi ấy ah..và có cách nào ktra dc tình trạng hồ sơ của mình ko..gọi điện cho họ hỏi dc ko b nhỉ
mình cũng chỉ ngồi chờ mail thôi, mà bạn gửi thư ở đâu. Theo mình biết thì hộp thư ở combini chỉ gom thư vào thứ 5 với cn hay sao ý, hoặc có khi bạn đăng ký ngân hàng khác lâu hơn thì sao. Mình đăng ký yuucho

Tien Epu

Thành Viên Mới
mình cũng chỉ ngồi chờ mail thôi, mà bạn gửi thư ở đâu. Theo mình biết thì hộp thư ở combini chỉ gom thư vào thứ 5 với cn hay sao ý, hoặc có khi bạn đăng ký ngân hàng khác lâu hơn thì sao. Mình đăng ký yuucho
Mình cũng đăng ký bằng yucho..hòm thư nào cũng thu vào 2 khung giờ hàng ngày bạn ah..

Phạm Hợp

Kohai Học Việc
cho e hỏi gà tí là đuôi mail của biglobe như nào nhỉ. e đăng ký mà quên mất đuôi đăng nhập. :3

trung92009

Thành Viên Mới
Senpai cho hỏi. Mình đăng kí sim, nhận sim dùng từ hôm 20 tháng này mà hôm qua ktra tài khoản vẫn chưa bị trừ phí đăng kí và tiền cước. Liệu có vấn đề gì k ạ

Tien Epu

Thành Viên Mới
Senpai cho hỏi. Mình đăng kí sim, nhận sim dùng từ hôm 20 tháng này mà hôm qua ktra tài khoản vẫn chưa bị trừ phí đăng kí và tiền cước. Liệu có vấn đề gì k ạ
theo mình dc biết thì nhà mạng trừ tiền vào ngày 26 hàng tháng vậy nên chắc là ngày 26thangs tới bạn mới bị trừ nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.