Hỏi Kỳ thanh toán thẻ yahoo

Kate

Kohai Học Việc
Moi người cho mình hỏi mình nhận thẻ Yahoo thấy ghi kỳ thanh toán la ngày 27 hàng tháng,vậy ko bít nó kết sổ vào ngày mấy hàng tháng? Có ai xài rùi chia sẻ giúp mình nha. Mình có thể đăng ký chuyên ngày thanh toán được không?hix,lương nhận ngày 1 mà thanh toán 27 hàng tháng thì dùng thẻ làm j..?!

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
như mình dùng thẻ rakuten thì Ngày 20 sẽ có thông báo gửi về cho b
Ko đổi được ngày thanh toán
Còn nhận lương ngày 1 với thanh toán ngày 27 chả liê n quan , nhận lương thì đút tiền vào thẻ đợi nó trừ thôi
vì tiền tiêu tháng này 27 tháng sau mới thanh toán nên biết số tiền phải trả rồi mà

sunflowers218

Kohai Học Việc
như mình dùng thẻ rakuten thì Ngày 20 sẽ có thông báo gửi về cho b
Ko đổi được ngày thanh toán
Còn nhận lương ngày 1 với thanh toán ngày 27 chả liê n quan , nhận lương thì đút tiền vào thẻ đợi nó trừ thôi
vì tiền tiêu tháng này 27 tháng sau mới thanh toán nên biết số tiền phải trả rồi mà
thông báo gửi về mail hay gửi bưu điện về nhà thế b

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Moi người cho mình hỏi mình nhận thẻ Yahoo thấy ghi kỳ thanh toán la ngày 27 hàng tháng,vậy ko bít nó kết sổ vào ngày mấy hàng tháng? Có ai xài rùi chia sẻ giúp mình nha. Mình có thể đăng ký chuyên ngày thanh toán được không?hix,lương nhận ngày 1 mà thanh toán 27 hàng tháng thì dùng thẻ làm j..?!
4 năm trc mình cũng có từng dùng thẻ của Yahoo,nếu ko nhầm thì họ chốt vào ngày cuối tháng.
Và ngày thanh toán có 2 lựa chọn là ngày 10 & ngày 27.
Nếu tháng đầu chưa rõ ngày nào,ko bỏ tiền vào kịp để thanh toán cho họ,thì hình như họ sẽ gọi đt đến và hỏi mình ngày nào có thể thanh toán đc đó bạn.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.