Hỏi không nhận được tiền từ Việt Nam gửi sang

Bonbon

Kohai Học Việc
admin và các anh chị em cho em hỏi với ạ. bố mẹ của đứa em em gửi tiền sinh hoạt phí sang cho nó vào thẻ yucho. mà ko hiểu sao 2 tuần nay roi vẫn chưa nhân được. hỏi ngân hàng bên Việt Nam! thì họ bảo tiền sang đến nơi rồi. k có sai xót gì. còn bên này họ bảo vẫn chưa nhận được. trong thẻ cung ko có tiền. bây giờ nên làm thế nào ạ
em xin cảm ơn moi người

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
admin và các anh chị em cho em hỏi với ạ. bố mẹ của đứa em em gửi tiền sinh hoạt phí sang cho nó vào thẻ yucho. mà ko hiểu sao 2 tuần nay roi vẫn chưa nhân được. hỏi ngân hàng bên Việt Nam! thì họ bảo tiền sang đến nơi rồi. k có sai xót gì. còn bên này họ bảo vẫn chưa nhận được. trong thẻ cung ko có tiền. bây giờ nên làm thế nào ạ
em xin cảm ơn moi người
Em bảo người đó chụp hình ảnh thông tin ngày giờ,số tài khoản nhận ở bên Nhật.
Đọ xem số tk đó có đúng với tk của người em đó ko?
Nếu đúng rồi thì vào h hành chính mang qua bưu điện bảo họ check xem có giao dịch quốc tế nào ở số tk đó trong 2 tuần qua ko?

Gửi tiền quốc tế mà sau 2 tuần chưa nhận đc thì là có vấn đề đấy.

Bonbon

Kohai Học Việc
Em bảo người đó chụp hình ảnh thông tin ngày giờ,số tài khoản nhận ở bên Nhật.
Đọ xem số tk đó có đúng với tk của người em đó ko?
Nếu đúng rồi thì vào h hành chính mang qua bưu điện bảo họ check xem có giao dịch quốc tế nào ở số tk đó trong 2 tuần qua ko?

Gửi tiền quốc tế mà sau 2 tuần chưa nhận đc thì là có vấn đề đấy.
dạ hỏi thì họ bảo ko có giao dịch nào ad ạ. số tk các thứ đúng hết rồi. bjo có cách nào lấy lai được tiền ko ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
dạ hỏi thì họ bảo ko có giao dịch nào ad ạ. số tk các thứ đúng hết rồi. bjo có cách nào lấy lai được tiền ko ạ
Vậy thì vấn đề là bên ngân hàng VN rồi.
Nếu cần thiết thì e photo sổ ngân hàng bên này gửi về làm chứng để bên ngân hàng VN giải quyết.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.