Hỏi Không đóng tiền mạng

Uhyeu

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi mình lỡ không để tiền trong thẻ 1 tháng giờ bị cắt dùng sim data muốn dùng lại thì phải làm như thế nào ạ.mong ad và mọi người giúp đỡ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Nếu mới chỉ có 1 lần thì họ sẽ gửi tờ hagaki thông báo để tiền vào tài khoản trước ngày XX/tháng YY để họ trừ.
Cứ làm theo đúng hạn ở tờ hagaki đó là sẽ dùng được mạng tiếp.

Uhyeu

Kohai Học Việc
Nếu mới chỉ có 1 lần thì họ sẽ gửi tờ hagaki thông báo để tiền vào tài khoản trước ngày XX/tháng YY để họ trừ.
Dạ mình vừa bị cắt mạng hôm nay vậy khi nào mới có giấy gửi về ạ

Kim Tae Hee

Thành Viên Mới
Chắc 1 vài ngày tới thôi,bạn nhớ kiểm tra hòm thư hàng ngày nhé.
E thì bị mất tờ hagaki ùi ad ơi. Giờ họ gửi cái này về ạ? Gọi nên xin cấp lại giấy thanh toán thì nói sao ạ? Và khi có giấy thanh toán thì ra combini thanh toán được k ạ???

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Xin ad và mọi người giúp đỡ
Chia buồn cùng bạn là nhà mạng sẽ huỷ hợp đồng của bạn vào ngày 27 tháng 2.
Lý do là vi phạm vào quy định hợp đồng (điều khoản 10). Tức là ko chịu đóng tiền đầy đủ.
Tự mình làm thì tự mình chịu thôi,cái này mình chịu k giúp đc.

Uhyeu

Kohai Học Việc

Uhyeu

Kohai Học Việc

Họ gửi cho mình cái này bạn à giờ để tiền vào thẻ là ok đúng không ạ.xin ad giúp đỡ

Kim Tae Hee

Thành Viên Mới
Không đâu bạn. Mình đăng ký bằng thẻ ngân hàng xong nó cũng gửi cái này về ths là tuần đó mình làm ca ngày nên k đi thanh toán được nên mình nhờ bạn cùng ktx. Nó ra ngân hàng đóng thì ng ta bảo chỉ việc cho tiền vào thẻ là xong. Mình nghĩ sao lạ vậy. Đăng ký thanh toán bằng thẻ ngân hàng phải chuyển khoản chứ sao lại trừ như thẻ yuu chou được chứ. Nhưng cuối cùng mình chủ quan nên đến 10/2 rút lương vẫn thấy còn nguyên tiền. Sau đó là tờ giấy này gửi về. Bạn hỏi adm xem ra ngân hàng thanh toán hay kombini được không? Rồi mau chóng thanh toán. Đừng như mình. May là cty gọi nên hỏi cho mình và ng nhà mạng bảo không sao nếu thanh toán. May mình thay đổi hình thức thanh toán sang thẻ yuu chou rồi nên trước khi huỷ hợp đồng ngày 27/2 thì ngày 26/2 họ sẽ trừ tiền trong tk yuu chou của mình. Vậy là ổn rồi. Chúc bạn may mắn

Kim Tae Hee

Thành Viên Mới
Chia buồn cùng bạn là nhà mạng sẽ huỷ hợp đồng của bạn vào ngày 27 tháng 2.
Lý do là vi phạm vào quy định hợp đồng (điều khoản 10). Tức là ko chịu đóng tiền đầy đủ.
Tự mình làm thì tự mình chịu thôi,cái này mình chịu k giúp đc.
E cảm ơn adm. Và tiện adm cho e hỏi? A cùng ktx của e muốn ngừng sử dụng sim của biglobe vì về nước. Thì làm thế nào ạ???

Uhyeu

Kohai Học Việc
Cứ để tiền ở tài khoản ngân hàng yucho (bỏ vào trước ngày 26) là đc nhé bạn.
Ad ơi hôm nay là 28 rồi mà vẫn chưa dùng lại được ạ.em để tiền vào từ hôm 22 rồi mà nay là 28 rồi vẫn chưa dùng được mọi người giải thích dùm em với

Mạnh tuấn goku

Thành Viên Mới
Không đâu bạn. Mình đăng ký bằng thẻ ngân hàng xong nó cũng gửi cái này về ths là tuần đó mình làm ca ngày nên k đi thanh toán được nên mình nhờ bạn cùng ktx. Nó ra ngân hàng đóng thì ng ta bảo chỉ việc cho tiền vào thẻ là xong. Mình nghĩ sao lạ vậy. Đăng ký thanh toán bằng thẻ ngân hàng phải chuyển khoản chứ sao lại trừ như thẻ yuu chou được chứ. Nhưng cuối cùng mình chủ quan nên đến 10/2 rút lương vẫn thấy còn nguyên tiền. Sau đó là tờ giấy này gửi về. Bạn hỏi adm xem ra ngân hàng thanh toán hay kombini được không? Rồi mau chóng thanh toán. Đừng như mình. May là cty gọi nên hỏi cho mình và ng nhà mạng bảo không sao nếu thanh toán. May mình thay đổi hình thức thanh toán sang thẻ yuu chou rồi nên trước khi huỷ hợp đồng ngày 27/2 thì ngày 26/2 họ sẽ trừ tiền trong tk yuu chou của mình. Vậy là ổn rồi. Chúc bạn may mắn

Bạn ơi, mình cũng mới bị nhà mạng gửi giấy này giống bạn. Mình đăng ký tài khoản ngân hàng cty làm cho mình mà k thấy bị trừ. Giờ bị gửi giấy này. Bữa bạn làm sao để thanh toán vậy. Chỉ giúp mình với!!!

Uhyeu

Kohai Học Việc
bạn ra ngân hàng đưa giấy này cho nhân viên sau người ta giúp

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.