Hỏi Hướng dẫn giấy tờ mạng wimax biglobe

Hue kelly

Kohai Học Việc
Cho em hỏi với.
Chả là em đăng ký cái wifi cầm tay của nhà mạng biglobe sau hai ngày chờ đợi thì thư đã gửi đến nhưng lại không giống bước tiếp theo mà admin hướng dẫn ai chỉ giúp em là phải làm già tiép đây. Tiếng nhật em cực kém. Em xin cám ơn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho em hỏi với.
Chả là em đăng ký cái wifi cầm tay của nhà mạng biglobe sau hai ngày chờ đợi thì thư đã gửi đến nhưng lại không giống bước tiếp theo mà admin hướng dẫn ai chỉ giúp em là phải làm già tiép đây. Tiếng nhật em cực kém. Em xin cám ơn
Thư gửi đến cho e là ntn?
em phải cho cái hình ảnh thì mới hướng dẫn đc chứ :)

Hue kelly

Kohai Học Việc
Chưa bạn ạ. T muốn mọi ng check giúp rồi gửi cho an tâm. Nhỡ có gì sai sót hay thiếu thì lâu mới nhận đc WiFi

Hue kelly

Kohai Học Việc
Admin check giúp em nhé. Bản em mới sửa lại và đóng dấu rồi. Nếu ok rồi thì em gửi. Em cảm ơn ah.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hue kelly

Kohai Học Việc
Thôi:eek:! Chắc không sao đâu nhỉ em lỡ rồi thì đóng hai dấu vậy mà còn cái địa chỉ thì sao đây? Ai hiểu cái này giúp em với. Gấp lắm rồi.:(

Nguyễn Đức nguyên

Kohai Học Việc
Địa chỉ . Thì k s rui bạn đóng thêm dấu bên kia luôn đi . .sai ở đâu họ sẽ gửi tờ khác về cho bạn và điền lại

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thôi:eek:! Chắc không sao đâu nhỉ em lỡ rồi thì đóng hai dấu vậy mà còn cái địa chỉ thì sao đây? Ai hiểu cái này giúp em với. Gấp lắm rồi.:(
Em inbox cho mình thông tin tài khoản để đăng nhập vào trang my pages nhé.
Mình sẽ thao tác xin thêm 1 bản đăng ký ngân hàng nữa cho mà điền lại,tất cả những hình ảnh ghi thông tin cá nhân thì lần sau inbox cho mình riêng nhé,đừng post ở nơi công cộng thế này.
Mình xoá đi cho e rồi đó.

Hue kelly

Kohai Học Việc
Admin ơi em nhận đc WiFi rồi cái dấu không vấn đề gì ah. Nhưng em có vài trang đăng ký nhận tiền khuyến mãi mà không giống như admin up lên. Hay là em không đc nhận nữa nhỉ

Hue kelly

Kohai Học Việc
Mà admin ơi em đăng ký gói không giới hạn dung lượng mà sao cái wifi nó hiển thị như trong hình là sao. Lại bị giới hạn có đc 7 gb tốc độ cao thôi ah.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi em nhận đc WiFi rồi cái dấu không vấn đề gì ah. Nhưng em có vài trang đăng ký nhận tiền khuyến mãi mà không giống như admin up lên. Hay là em không đc nhận nữa nhỉ
Chờ 1 vài hôm sau sẽ hiển thị cái trả lời trắc nghiệm em nhé.
cái hiển thị thông số 7GB đó chỉ dành cho ai đk gói cước thông thường,hoặc sử dụng chế độ sóng 4G/LTE thôi.
E cứ sử dụng ở chế độ wimax2+ thì ko sao đừng quan tâm đến nó.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.