Hướng dẫn điền thủ tục ngân hàng mạng Biglobe

Bài hướng dẫn có dễ hiểu ko?

• Khó hiểu quá!

Bình chọn: 0 0.0%
  • Rất chi tiết,dễ hiểu!

Bình chọn: 7 100.0%

• Số thành viên bình chọn
    7
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

H-Quan

Kohai Học Việc
Add có viết cách kiểm tra xem bọn biglobe này trừ tiền hàng tháng ở đâu không.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add có viết cách kiểm tra xem bọn biglobe này trừ tiền hàng tháng ở đâu không.
Ở trang cá nhân mypage của biglobe có ghi đầy đủ hết tại phần 利用明細

Tùng Beo

Thành Viên Mới
Admin ơi,cho hỏi,mình làm mất tờ có ID vs pass rồi,giờ nói thật cũng chả nhớ mình đã đăng ký ID thế nào nữa...Sim thì nhận được rồi,có cách nào để lấy lại ID vs pass đã mất không ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi,cho hỏi,mình làm mất tờ có ID vs pass rồi,giờ nói thật cũng chả nhớ mình đã đăng ký ID thế nào nữa...Sim thì nhận được rồi,có cách nào để lấy lại ID vs pass đã mất không ?
có cách đăng ký nhận lại nhưng mà tốn 300 yên hay sao đó.
Nếu ok thì gửi thông tin địa chỉ,số đt đã sử dụng để đăng ký sim vào inbox cho mình nhé.

japan2019

Thành Viên Mới
ad ơi mình đăng ký sim biglobe cái mục ghi tên chi nhánh ngân hàng là ghi lấy trên thẻ hay là chi nhánh mới vậy vì mình đã chuyển địa chỉ ngân hàng rồi ạ

Thienhy

Thành Viên Mới
CHo mình hỏi nó có tính phí cái máy mình đăng ký không ad. Mình đk cái máy w03 ấy.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
CHo mình hỏi nó có tính phí cái máy mình đăng ký không ad. Mình đk cái máy w03 ấy.
Máy trên lý thuyết là có tính,nhưng đc giảm tiền máy hàng tháng rồi nên coi như là 0 yên.
Nhưng nếu huỷ hợp đồng giữa chừng thì số tháng còn lại x 800 yên = số tiền máy còn lại phải trả.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi sao ad kia bảo đóng 2 dấu. 1 dấu ở mục 1, 1 dấu ở mục 3 dưới cùng bên phải? . Mình dùng sumitomobank ko phải yucho. Mình tưởng phải đóng 3 dấu chứ?
Đóng dấu cả 3 chỗ nhé bạn

Danh Thành

Kohai Học Việc
Buồn quá cty nó giữ dấu, mình xin rồi mà nó ko đóng dấu cho. Giờ mình kí tên vào có sao không nhỉ? Lúc làm thẻ sumitomo hình như là mình đóng dấu thì phải?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Buồn quá cty nó giữ dấu, mình xin rồi mà nó ko đóng dấu cho. Giờ mình kí tên vào có sao không nhỉ? Lúc làm thẻ sumitomo hình như là mình đóng dấu thì phải?
Chắc chắn ký tên ko đc nhé.
Nếu lúc mở tài khoản ngân hàng mà ký tên thì ok chứ là đóng dấu thì 100% ko đc.

Còn 1 cách khác là ra cửa hàng dấu bảo họ làm cho 1 cái và chữ giống với chữ trên con dấu cũ thì khả năng cao là ok.

locloc

Thành Viên Mới

Mình viết nhưu vậy đúng không adđ. Chỉ giuap mình với

Hoaivy

Thành Viên Mới
Add tư vấn e cách đăng ký vs ạ... E thấy phiếu gửi e khác mọi ng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.