Hỏi Hướng dẫn cài đặt băng tần 5GHz cho wifi wimax2+

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad và mọi người cho hỏi làm sao để cài đặt được băng tần cho wifi wimax2+ ( máy w03 ) ở chế độ 5ghz. Mình cài đặt ở cục wifi thì đt dò không thấy sóng wifi. Mong ad và mn chỉ cách cài đặt
Thank ad và mn

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad và mọi người cho hỏi làm sao để cài đặt được băng tần cho wifi wimax2+ ( máy w03 ) ở chế độ 5ghz. Mình cài đặt ở cục wifi thì đt dò không thấy sóng wifi. Mong ad và mn chỉ cách cài đặt
Thank ad và mn
Mình ko sở hưu máy W03 nên ko chắc chắn đc.
Nhưng tìm trên trang chủ của AU thì thấy hướng dẫn thao tác như sau thì có thể đổi sang đc.
「設定」>「通信設定」>「Wi-Fi設定」

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu

Mình ko sở hưu máy W03 nên ko chắc chắn đc.
Nhưng tìm trên trang chủ của AU thì thấy hướng dẫn thao tác như sau thì có thể đổi sang đc.
「設定」>「通信設定」>「Wi-Fi設定」
Là sao ad có thể nói rõ hơn được không mình không hiểu

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Bạn đọc ở quyển hướng dẫn,hoặc file điện tử sách hướng dẫn tại đây:
http://media.kddi.com/app/publish/torisetsu/pdf/w03_torisetsu.pdf

Ở trang 46 có hướng dẫn cách đăng nhập vào trang quản lý cục wimax w03.
Và ở trang 53 có nói về chọn tần số sang 5Ghz đó.
Ad cho hỏi cách đăng nhập vào trang http://speedwifi-next.home như nào vậy mình đăng nhập mãi mà không được. Tên đăng nhập mình ghi là admin, pass là 5 số cuối imei cục wifi nhưng khi đăng nhập họ bảo là sai tên đăng nhập hoặc sai pass mình ghi đúng như vậy rồi nhưng không được.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
password cũng là admin mà.
Chẳng chịu đọc hướng dẫn gì cả vậy?Trong quyển hướng dẫn đính kèm cũng có ghi mà.:confused:

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Chẳng chịu đọc hướng dẫn gì cả vậy?Trong quyển hướng dẫn đính kèm cũng có ghi mà.:confused:
Ở trang 47 họ ghi tên đăng nhập là admin mk là 5 số imei cuối.
Mình đăng nhập như ad bảo cũng không đăng nhập được.

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Sory ad mình vào được rồi. Do tên đăng nhập mình viết hoa nên không vào được. Nhưng mà pass là 5 số imei cuối chứ không phải admin nhé.
Ad cho hỏi nếu cài cái 5ghz thì tiền phí hàng tháng có lên không ad.
Thank ad

Anhmon

Thành Viên Mới
Ad ơi sao máy em chỉ có một ng vao đc ko cho ng thứ hai kết nối. Trên thanh bar hiện một chữ B

ho anh tu

Kohai Học Việc
làm sao để k cho người khác đăng nhập hả bạn . mình dùng phần mềm này nhưg k vào đc pass. k biết pass là gì

Đỗ Huy Phan

Kohai Học Việc
Sang gói 5Ghz có tăng cước dùng không. Hay chỉ cải thiệt tốc độ thôi :D. Cho mình biết sự khác nhau giữa 2 gói 5Ghz vs 2.4 Ghz đc k ạ

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Sang gói 5Ghz có tăng cước dùng không. Hay chỉ cải thiệt tốc độ thôi :D. Cho mình biết sự khác nhau giữa 2 gói 5Ghz vs 2.4 Ghz đc k ạ
Hình như là tăng cước dùng hay sao ý hom trước mình vào cài đặt nhưng ko được cuối tháng vẫn bị trừ hơn 1 sên

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.