Đã Trả Lời Hỏi về đăng ký thẻ credit AEON

NGUYỄN NGỌC THÁI

Thành Viên Mới
ad cho mình hỏi, mình đăng ký thẻ credit của AEON, đến đoạn này, thì bị vướng. cái dòng
ショッピングリボ払いでのお支払い方法 có 4 sự lựa chọn:
Sコース(月々2,000円からのお支払い)
Aコース(月々5,000円からのお支払い)
Bコース(月々7,500円からのお支払い)
Cコース(月々10,000円からのお支払い)
có nghĩa là số tiền hàng tháng mình phải mất để duy trì thẻ có phải không. mình đang băn khoăn, bở vì theo thông tin mình tìm hiểu, thì AEON cho phép mở thẻ miễn phí, không mất tiền lệ phí hàng tháng.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad cho mình hỏi, mình đăng ký thẻ credit của AEON, đến đoạn này, thì bị vướng. cái dòng
ショッピングリボ払いでのお支払い方法 có 4 sự lựa chọn:
Sコース(月々2,000円からのお支払い)
Aコース(月々5,000円からのお支払い)
Bコース(月々7,500円からのお支払い)
Cコース(月々10,000円からのお支払い)
có nghĩa là số tiền hàng tháng mình phải mất để duy trì thẻ có phải không. mình đang băn khoăn, bở vì theo thông tin mình tìm hiểu, thì AEON cho phép mở thẻ miễn phí, không mất tiền lệ phí hàng tháng.
Ko phải đâu nhé bác.
Đây là lựa chọn trả góp ví dụ mua đồ hết 5man nhưng ko muốn trả ngay 1 lần mà chọn trả góp thành nhiều lần.
Tốt nhất đừng có chọn ko là tốn tiền lãi suất đó.

tu dinh

Kohai Học Việc
Cho mình hỏi ké.
Đăng ký thẻ credit của AEON hàng tháng có mất tiền hội phí không.

NGUYỄN NGỌC THÁI

Thành Viên Mới
add ơi, cho mình hỏi. mình đăng ký thẻ credit AEON từ ngày 18/3, mà đến bây giờ, vẫn chưa thấy hồi âm gì cả. nó chỉ gửi cho mình 1 cái mail như này lúc đã đăng ký xong

đây là nội dung 1 cái link mà mình kick vào

sau 1 tháng chờ đợi, cũng ko biết là đc chấp nhận hay bị từ chối. nếu đc chấp nhận, thì ko thấy gửi thẻ đến cho mình, còn nếu bị từ chối, cũng ko thấy gửi tờ giấy thông báo gì cả.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add ơi, cho mình hỏi. mình đăng ký thẻ credit AEON từ ngày 18/3, mà đến bây giờ, vẫn chưa thấy hồi âm gì cả. nó chỉ gửi cho mình 1 cái mail như này lúc đã đăng ký xong

sau 1 tháng chờ đợi, cũng ko biết là đc chấp nhận hay bị từ chối. nếu đc chấp nhận, thì ko thấy gửi thẻ đến cho mình, còn nếu bị từ chối, cũng ko thấy gửi tờ giấy thông báo gì cả.
Vậy chắc ko đc rồi :D
Bạn thử đk lại 1 lần nữa xem sao?

Nhucrangdaisu

Kohai Học Việc
Chà

chào bác gì đó ơi.tôi cũng vừa đk xong thẻ aeon và nó cũng mail cho tôi cái hình như bác nói.cuối cùng thì thẻ của Bác thành công ko.tôi đk ngày 6-11-2016(xin bác tư vấn)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.