Hỏi Hỏi về đăng ký sim biglobe

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Ad cho e hỏi là tuần trước e có đăng ký sim data của biglobe cho 2 đứa bạn ( đăng ký cùng một ngày, dùng thông tin của chúng nó luôn) mà đến giờ là 1 tuần rồi vẫn k thấy có hợp đồng gửi về. Có phải là xịt rồi k ạ? Nếu xịt rồi thì nên khoảng bao lâu nữa đăng ký lại ạ?

khoahut

Kohai Học Việc
Bạn cứ đợi khoảng 10 ngày xem sao. Về wifi hay sim của Biglobe thì mình đk cho ai cũng thành công ( cả trường hợp nợ mạng khác). Có 1 trường hợp Biglobe họ gửi về sớm nhưng 3 tuần sau bưu điện mới gửi về.

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Bạn cứ đợi khoảng 10 ngày xem sao. Về wifi hay sim của Biglobe thì mình đk cho ai cũng thành công ( cả trường hợp nợ mạng khác). Có 1 trường hợp Biglobe họ gửi về sớm nhưng 3 tuần sau bưu điện mới gửi về.
Ok. Cảm ơn a. Tại bữa e dky của e thì 3 ngày là có hợp đồng về rồi mà mấy thằng đệ thì mãi k có. Suốt ngày nó cứ hỏi =)))

Ngọc tùng

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi đăng ký sim biglobe dùng thẻ jcb của sevenbank có đk Ko. Toàn thấy báo lỗi. Là dùng thẻ thanh toán tiền mặt hay thẻ tín dụng ngân hàng nào cũng đk. Mình đăng ký khó quá.

DủngHt

Kohai Gương Mẫu
Quá 10 ngày vẫn k thấy hợp đồng về ad ơi. E nên đợi thêm hay đăng ký lại luôn đây ad

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.