Hỏi Hóa đơn Biglobe

Nguyen Xuan Bac

Thành Viên Mới
Chào ad,

Mình đang tìm hiểu đăng ký SIM giá rẻ của Bigbloe. Hàng tháng công ty mình hỗ trợ tiền điện thoại với điều kiện nộp hóa đơn thanh toán mang tên mình. Ad có thể cho mình hỏi là:

1. Bigbloe có hỗ trợ xuất hóa đơn trên trang web không?
2. Giả sử Bigbloe có cho xuất hóa đơn online. Nếu tài khoản của mình đăng ký 2 SIM, một của mình và một của bạn mình (đăng ký theo thẻ ngoại kiểu của bạn ý). Liệu khi xuất hóa đơn hàng tháng thì hai hóa đơn mang tên mình hết không? Hay một hóa đơn ghi tên bạn mình và một hóa đơn ghi tên mình.

Cám ơn ad nhiều nhé.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
1 tài khoản không đăng ký được 2 sim.
nhưng đăng ký được nhiều share sim.

hóa đơn thì không biết có không.
nhưng mang cái sổ ngân hàng ra in ra cũng ok đấy.

Nguyen Xuan Bac

Thành Viên Mới
1 tài khoản không đăng ký được 2 sim.
nhưng đăng ký được nhiều share sim.
Share sim có nghĩa là 1 số điện thoại nhưng 2 máy có thể dùng được đúng không mod ?.
Tiện cho mình hỏi thêm, plan của mình là đăng ký sim data, sau đó chuyển sang sim nghe gọi. Như vậy mỗi tháng mình phải trả số tiền là : số tiền data + cước phí nghe gọi đúng không ạ?

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Share sim có nghĩa là 1 số điện thoại nhưng 2 máy có thể dùng được đúng không mod ?.
Tiện cho mình hỏi thêm, plan của mình là đăng ký sim data, sau đó chuyển sang sim nghe gọi. Như vậy mỗi tháng mình phải trả số tiền là : số tiền data + cước phí nghe gọi đúng không ạ?
sim share đó chỉ dùng đc data. dung lượng lấy từ sim gốc.

còn bảng giá thì bạn tự tra khi đăng ký đó

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
bạn đăng nhập vào tài khoản biglobe đó. có phần đăng ký đó. tìm nhé.
vì mình sim 1G ko có

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.