Hỏi Help-Help Đăng ký sim Biglobe

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Thanks Add nhieu nhe!
Mình đã đăng ký sim data loại S 6Gb rồi và hôm nay cũng đã nhận được Sim rồi.Giờ chỉ cần kích hoạt lên và dùng nữa thôi.hi
Tiện đây mình muốn hỏi thêm Add 1 câu hỏi nữa:
Mình muốn chuyển lên sim nghe gọi thì :Từ sim data lên sim nghe gọi số tiền hang thang có thay đổi không?
dĩ nhiên thay đổi. nhưng cũng thêm ít lắm. khi bạn chuyển đổi có list giá cả đó

NguyenHuy

Thành Viên Mới
dĩ nhiên thay đổi. nhưng cũng thêm ít lắm. khi bạn chuyển đổi có list giá cả đó
Vậy ak.Mình đã xem list giá rồi.
Mình dùng sim data tháng đầu tiên có mất phí không?Và nếu chuyển từ sim data len sim nghe gọi trong cùng 1 tháng thì tiền phí sẽ tính như nào nhỉ?

Hiep

Kohai Học Việc
uhm bạn. họ không chơi kiểu giới thiệu nữa rồi
MD ơi!
chả là tháng 11 năm 2016 em có đăng ký sim của mạng biglobe(sim data) không thấy no gửi về giờ em lại đăng ký lại và cung 2 tuần rồi không thấy no gửi về không biết tại sao nữa MD bảo em nen làm cách nào giờ giúp em với

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
MD ơi!
chả là tháng 11 năm 2016 em có đăng ký sim của mạng biglobe(sim data) không thấy no gửi về giờ em lại đăng ký lại và cung 2 tuần rồi không thấy no gửi về không biết tại sao nữa MD bảo em nen làm cách nào giờ giúp em với
thật à. đăng ký có sai địa chỉ hay gì ko. đợi 1 tháng nữa mà ko dc. gửi thông tin qua mình. m đăng ký giúp

Thiên Lam

Kohai Học Việc
Vì chỉ có thẻ tín dụng mới đăng ký số và mạng cùng lúc bạn à. Bạn ko có thẻ đăng ký data thôi nhé. Sau này lên số đt sau
Ad cho mình hỏi là muốn đổi từ sim data lên sim nghe gọi thì trong vòng bao lâu là có thể lên Sim ah. Trường hợp lên sim vẫn không cần thẻ credit chứ ah. Ad có link hướng dẫn chuyển sim nghe gọi không cho mình xin vs ah. Cảm ơn ad

Đậu Rán

Kohai Học Việc
Ad cho mình hỏi là muốn đổi từ sim data lên sim nghe gọi thì trong vòng bao lâu là có thể lên Sim ah. Trường hợp lên sim vẫn không cần thẻ credit chứ ah. Ad có link hướng dẫn chuyển sim nghe gọi không cho mình xin vs ah. Cảm ơn ad
không cần thẻ credit đâu b. hình như mất vài ngày là có sim thôi

Konami

Kohai Học Việc

Mod ơi cho m hỏi như thế này là đăng kí thành công hay chưa ạ!

Thiên Lam

Kohai Học Việc

Hungamania

Kohai Học Việc
Mình dùng sim Data được 2 tháng rồi mà sao không thấy bị trừ tiền nhỉ. Mình dùng từ đầu tháng 3 /2017 đến giờ. Hôm nay kiểm tra tài khoản Yucho mà không thấy trừ gì cả. Hình như 26 hàng tháng là trừ tiền rồi mà. Ai biết giải thích dùm mình với. Thanks

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Mình dùng sim Data được 2 tháng rồi mà sao không thấy bị trừ tiền nhỉ. Mình dùng từ đầu tháng 3 /2017 đến giờ. Hôm nay kiểm tra tài khoản Yucho mà không thấy trừ gì cả. Hình như 26 hàng tháng là trừ tiền rồi mà. Ai biết giải thích dùm mình với. Thanks
đợi 27 tháng này xem sao bạn à

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.