giúp đỡ làm thẻ credit rakuten

Rei Ng

Kohai Học Việc
Hi ad, e điền thông tin làm thẻ credit của rakuten tối hôm thứ bảy vừa rồi, hôm nay vào kiểm tra các bước xét duyệt hồ sơ của họ thì thấy đang ở step 4 và phía dưới có dòng chữ đỏ này

申し訳ありませんが、弊社審査基準に基き、総合的判断の結果、お客様のカードの発行をお見送りとさせていただきました。 何卒、ご了承賜りますようお願い申し上げます。
không biết có phải e bị trượt không, hay là đang trong quá trình xem xét, hay do e gửi vào cuối tuần nên hồ sơ của e không được xét, mong admin giải đáp ạ, arigatou gozaimasu

Ryuu

Kohai Học Việc
Mình cũng steep4 và nó thông báo là phải đăng kí lại 1 tài khoản mới nhưng đăng kí mãi ko được ai giúp đỡ với. Ad nên edit lại bài đi bây giờ giao diện đăng kí nó khác với bài ad hướng dẫn lắm. Arigatou

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Mình cũng steep4 và nó thông báo là phải đăng kí lại 1 tài khoản mới nhưng đăng kí mãi ko được ai giúp đỡ với. Ad nên edit lại bài đi bây giờ giao diện đăng kí nó khác với bài ad hướng dẫn lắm. Arigatou
không phải bạn.. vậy là tạch rồi.. nó bảo bạn đăng kí debit cảrd

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Có niềm tin là sẽ thành công, trong vòng mấy tháng mình đã đăng ký N lần và đến lần thứ N+1 thì đã được gửi thẻ. Nên các bạn cứ 2,3 tuần lại đăng ký lại một lần nữa xem thế nào , biết đâu lại được.

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
Có niềm tin là sẽ thành công, trong vòng mấy tháng mình đã đăng ký N lần và đến lần thứ N+1 thì đã được gửi thẻ. Nên các bạn cứ 2,3 tuần lại đăng ký lại một lần nữa xem thế nào , biết đâu lại được.
có sửa đổi thông tin gì không bạn

Rei Ng

Kohai Học Việc
Chán nhỉ, hơn tháng trước mình cũng đăng kí nhưng không được, đúng là như bn ryuu nói, giao diện giờ thay đổi rồi ad ạ, không theo trình tự ad đăng nữa, nên lúc làm theo hướng dẫn khá khó khăn và dễ nhầm, mong ad sớm chỉnh sửa lại, arigatou ad và mọi người, mình sẽ tiếp tục đăng kí, k có thẻ credit mua hàng onl bất tiện quá

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chán nhỉ, hơn tháng trước mình cũng đăng kí nhưng không được, đúng là như bn ryuu nói, giao diện giờ thay đổi rồi ad ạ, không theo trình tự ad đăng nữa, nên lúc làm theo hướng dẫn khá khó khăn và dễ nhầm, mong ad sớm chỉnh sửa lại, arigatou ad và mọi người, mình sẽ tiếp tục đăng kí, k có thẻ credit mua hàng onl bất tiện quá
Thời gian tới mình sẽ fix lại nội dung nhé.
Bài viết cách đây hơn 1 năm rồi nên có thay đổi là đương nhiên.
Nhưng nội dung chính thì hao hao nhau thôi,mọi người để ý 1 chút là có thể đk được mà :D

• Like
Reactions: Phi

Phi

Kohai Học Việc
Mình đăng kí hồi đợi giữa tháng 4, mất 3 ngày (còn đt để cty mình để xác nhận) để biết kết quả rớt ở bước 4 và được gợi ý chuyển qua debit. Sau đó đến hôm kia phục thù đăng kí lại lần 2, mất 2 ngày (k thèm đt đến cty mình luôn) để nhận kết quả rớt và lại chuyển qua thẻ Debit.
Haiz, chán ghê các bác ạ.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Về cơ bản là vẫn như vậy mà, có thể với các bạn du học sinh khó hơn với người đi làm như mình. Hơn nữa lại là người ngoại quốc. Mua hàng trên mạng nhiều quá như mình cứ mỗi tháng thanh toán tiền thẻ 2, 3 man cũng xót lắm. Nhưng được cái tiện. hihi

• Like

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Về cơ bản là vẫn như vậy mà, có thể với các bạn du học sinh khó hơn với người đi làm như mình. Hơn nữa lại là người ngoại quốc. Mua hàng trên mạng nhiều quá như mình cứ mỗi tháng thanh toán tiền thẻ 2, 3 man cũng xót lắm. Nhưng được cái tiện. hihi
tớ mỗi tháng thanh toán toàn tầm 15 man :D

• Like

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Nếu mà chuyển hết tiền nhà, tiền mạng, điện thoại, gas, điện nước chắc cũng gần 10 man đấy :p:p

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
em tu nghiệp sinh còn khó hơn nữa

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Mình là TNS đây vừa đăng kí hôm 30/6 hôm sau 2/7 gửi mail báo thành công đợi 1 tuần là thẻ gửi về

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Mình đăng kí hồi đợi giữa tháng 4, mất 3 ngày (còn đt để cty mình để xác nhận) để biết kết quả rớt ở bước 4 và được gợi ý chuyển qua debit. Sau đó đến hôm kia phục thù đăng kí lại lần 2, mất 2 ngày (k thèm đt đến cty mình luôn) để nhận kết quả rớt và lại chuyển qua thẻ Debit.
Haiz, chán ghê các bác ạ.
Họ gọi về cả cti nữa à bạn

Mac TIEN manh

Kohai Học Việc
Cho minh hoi la nếu thẻ đăng ký trả tiền của thẻ tín dụng mà không có tiền cũng không nhận lương thẻ thì có đăng ký được không mọi người

Phi

Kohai Học Việc
tớ mỗi tháng thanh toán toàn tầm 15 man :D
Mình nhận đc 2000 point thưởng rakuten rồi. Theo như admin nói thì mình phải xài thẻ lần đầu thì mới đc thêm 3000point (sau khi xài thẻ đươc tăng thêm nữa).
Mình co dùng thẻ để mua đồ trên amazon hết 2man rồi. Vậy có tính là mình đã sử dụng chưa ạ?
Hay phải mua hàng trên rakuten thì mới đc? Mong được ad giải đáp.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.