Help! Gia hạn visa kỹ sư

Tú Nguyễn300787

Thành Viên Mới
Mình là mem mới , chào mọi người .
Mình trước là TNS đã hoàn thành về nc đúng hạn và quay lại jp với visa kỹ sư , cty hiện tại của mình ko cho bảo lãnh vk con sang , nếu mình chuyển cty khác , dc bảo lãnh thì sau này gia hạn visa có khó khăn gì ko vì bằng của mình là TC nghề . Mọi người ai biết chia sẻ giúp mình nhé , cảm ơn mọi người , cảm ơn isembai . E ko lên diễn đàn thường xuyên , bác nào. Có thông tin thì ib cho e qua mail nhé . Nguyentushigeru@gmail.com . Thanks all

Hungtq75

Kohai Học Việc
Nghe 1 bạn nói trên cộng đồng việt nhật là ở osaka giờ không cho gia hạn ktv bằng cao đẳng nghề. Bạn thử lên nyukan hỏi xem sao.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình là mem mới , chào mọi người .
Mình trước là TNS đã hoàn thành về nc đúng hạn và quay lại jp với visa kỹ sư , cty hiện tại của mình ko cho bảo lãnh vk con sang , nếu mình chuyển cty khác , dc bảo lãnh thì sau này gia hạn visa có khó khăn gì ko vì bằng của mình là TC nghề . Mọi người ai biết chia sẻ giúp mình nhé , cảm ơn mọi người , cảm ơn isembai . E ko lên diễn đàn thường xuyên , bác nào. Có thông tin thì ib cho e qua mail nhé . Nguyentushigeru@gmail.com . Thanks all
Bằng trung cấp thì thực sự mình ko rõ lắm.
Vì ngay từ ban đầu,bằng trung cấp mà vẫn xin được visa kỹ sư thì tại đây cũng có 1 dấu hỏi rồi.
Việc công ty cấm bảo lãnh vợ con sang là sai luật,và họ ko có quyền cấm.

Bỏ qua cái bằng cấp trung cấp của bạn,nếu trường hợp bạn là người có bằng cấp chính quy hợp pháp thì chỉ cần làm thủ tục gửi lên nyukan thì hoàn toàn có thể bảo lãnh vợ con sang Nhật.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.