gia hạn vi sa kỹ sư

pho khong mua

Thành Viên Mới
chào ad cho e hỏi tội gây ồn ào ở nhật bị hàng xóm báo cảnh sát đến ghi tên thì bị xử lí thế nào .có ảnh hưởng gì đến việc gia hạn visa kỹ sư không ạ .và nếu không may bị thêm lần nữa thì có bị cảnh sát báo lên niukan ko ak

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
chào ad cho e hỏi tội gây ồn ào ở nhật bị hàng xóm báo cảnh sát đến ghi tên thì bị xử lí thế nào .có ảnh hưởng gì đến việc gia hạn visa kỹ sư không ạ .và nếu không may bị thêm lần nữa thì có bị cảnh sát báo lên niukan ko ak
theo mình . nó chỉ nhắc nhờ thế thôi. không ảnh hưởng đến visa đâu. bị nhắc lần nữa là có chuyện đấy. phạt đấy

pho khong mua

Thành Viên Mới
nếu không may bị ghi lần nữa thì bị phạt hành chính không không liên qua đến gia hạn visa đúng ko bạn

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
nếu không may bị ghi lần nữa thì bị phạt hành chính không không liên qua đến gia hạn visa đúng ko bạn
Theo mình thôi. Chứ mình chưa trải qua . 1 vài ngày tới admin vào sẽ trả lời cụ thể cho bạn chính xác nhé

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ko có sao đâu nhé :D
Bạn mình đi ô tô tông vào người đi xem đạp,khiến người đó bị nhập viện 1 tuần.
Sau đó phải nộp phạt cho tòa án 20 man mà vẫn gia hạn visa ko sao hết nè.

Trừ khi bị đưa lên tòa án và bị họ đánh giá hình thức phạm tội là 悪質 thì mới bị ảnh hưởng đến gia hạn visa.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.