Hỏi Em gặp vướng mắc khi đăng kí internet cố định của Au

Gió Lạnh

Kohai Học Việc
Em đã làm theo hướng dẫn của isempai và bây giờ nhận được thư của Au! E chỉ biết đây là thư để xác định phương thức thanh toán nhưng e ko hiểu rõ nên ko dám ghi! Add tư vấn cho em với ạ! Em có thẻ yuchoo , con dấu đầy đủ !

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Đơn giản lắm,em làm như sau nhé:
  1. 預金者名カナ:Họ tên bằng katakana
  2. 預金者名:Họ tên bằng Romaji
  3. Sau đó đóng dấu (con dấu đã sử dụng để làm thẻ Yucho) vào ô khoanh tròn
  4. Ở mục B (ゆうちょ銀行) : điền nốt 3 số 記号番号 vào,và điền số tài khoản 口座番号 vào .
Và đừng quên điền ngày tháng năm ở chỗ trên cùng (ご記入日) nhé.

Sau đó bỏ vào phong bì gửi lại cho họ.

Gió Lạnh

Kohai Học Việc
Ok rồi anh! Nay họ đã lắp mạng cho e rồi! Cảm ơn anh nhiều! Nếu có thời gian anh up thêm bài về cách thanh toán tiền Internet cho mọi ng nha anh! Em cũng muốn biết ! 1 lần nữa cảm ơn anh và isempai 4rum

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chúc mừng em.
Em đã khai thông mạng chưa?
Cảm nhận khi sử dụng mạng dây của AU có đúng như mình giới thiệu ko? :D

Gió Lạnh

Kohai Học Việc
Ad ơi em gửi cái thư ấy đi rồi mà hôm nay là hết tháng rồi vẫn chưa thấy nhận được tiền khuyến mại! Hay là phải làm gì thêm mới nhận đc tiền KM ad chỉ giúp em với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi em gửi cái thư ấy đi rồi mà hôm nay là hết tháng rồi vẫn chưa thấy nhận được tiền khuyến mại! Hay là phải làm gì thêm mới nhận đc tiền KM ad chỉ giúp em với
Tiền khuyến mãi 6 man họ chia ra làm 2 đợt.
Đợt đầu tiên là của nhà mạng sau 3 tháng.
Đợt thứ 2 là của nhà cung cấp đường truyền (Biglobe) sau 1 năm sử dụng.

Về thủ tục thì em chụp hết giấy tờ họ gửi rồi gửi vào inbox,mình sẽ hướng dẫn cho nhé.

Gió Lạnh

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi cái tiền km của nhà mạng sau 3 tháng sử dụng là chỉ cần điền cái giấy này r nộp lại cho họ là sẽ nhận đc đúng ko ạ? Còn tiền km Biglobe thì mới phải đăng nhập ID và điền thủ tục khác để nhận? Em bị mất password nên ko đăng nhập đc, mong là đc nhận 3m km của nhà mạng hix

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho em hỏi cái tiền km của nhà mạng sau 3 tháng sử dụng là chỉ cần điền cái giấy này r nộp lại cho họ là sẽ nhận đc đúng ko ạ? Còn tiền km Biglobe thì mới phải đăng nhập ID và điền thủ tục khác để nhận? Em bị mất password nên ko đăng nhập đc, mong là đc nhận 3m km của nhà mạng hix
Cái thủ tục nhận bên biglobe thì phải làm sớm,còn 1 thủ tục nhận tiền bên đại lý thì là kể từ tháng thứ 10 sau khi mạng khai thông thì mới làm thủ tục đc,vài hôm nữa rảnh thì mình sẽ update cách làm thủ tục đó vào topic hướng dẫn nhận tiền khuyến mãi:
http://isempai.jp/forum/index.php?threads/nhan-tien-khuyen-mai-mang-cap-quang-au.1675/

Nếu e làm mất tờ ID của biglobe thì gửi cho mình thông tin cá nhân,để mình tìm cách hỏi xin họ cấp lại cho chứ nếu không thì mất oan 2 man tiền khuyến mãi bên biglobe thì quá phí em ạ.

Gió Lạnh

Kohai Học Việc
Hi ! Nay em mới đc nghỉ để tìm hết đống giấy tờ nhà mạng, nhờ admin kiểm tra giúp em xem với các thủ tục em đk như vậy thì e có nhận đc tiền km ko ạ? Nếu đc thì mong các anh chị chỉ cho e cách nhận với! Em đã nhắn tin cho add rồi :)

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
sorry e vì đã trả lời muộn nha.
Em làm theo tocpic hướng dẫn mà mình đã dán link bên trên chưa?
Mình sẽ check inbox sau,dạo gần đây nhiều việc quá nên ko làm xuể hết được :((

Gió Lạnh

Kohai Học Việc
Dạ, ko có gì đâu anh! Lúc nào rảnh anh check inbox giúp em với ạ! Thật sự e ko biết mình đang dùng cái gì mà ko thấy có tờ giấy nào ghi biglobe cả :(

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.