Tư Vấn ĐK sim loại nào ?

A-T

Thành Viên Mới
E có thẻ card VISA của Docomo. Hiện tại đang dùng sim của DCM đ.thoại phiên bản DCM luôn. E có cả máy androird & iphone - p.bản Quốc Tế

Nhà e có wifi nhà & wifi tay luôn rồi . Gọi điện , nt thì e quá ít luôn vì dùng wifi hết.

Bây h e muốn hủy h.đồng DCM đăng kí sim giá rẻ . Nhờ ad tư vấn giúp e sim nào giá rẻ triệt để duy trì nghe gọi thôi ạ :D . E quá là cảm ơn AD nhiều luôn!!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Vậy em đk sim nghe gọi của Biglobe loại 1GB dung lượng tốc độ cao nhé.
Mỗi tháng có 1400 yên thôi.Quá rẻ rồi :D

Hoặc ko thích sử dụng 1 tý dụng lượng tốc độ cao 4G/LTE nào thì đăng ký gói cước ベーシックプラン của Rakuten 1250 yên/tháng.
Nhưng theo quan điểm của mình đk gói 1GB của Biglobe là hợp lý nhất,đắt hơn có 150 yên nhưng mà có 1GB dung lượng tốc độ cao.

A-T

Thành Viên Mới
Vâng e theo luôn :) thank miu AD nhiều nhiều luôn ạ !

A-T

Thành Viên Mới

Hoặc ko thích sử dụng 1 tý dụng lượng tốc độ cao 4G/LTE nào thì đăng ký gói cước ベーシックプラン của Rakuten 1250 yên/tháng.
Nhưng theo quan điểm của mình đk gói 1GB của Biglobe là hợp lý nhất,đắt hơn có 150 yên nhưng mà có 1GB dung lượng tốc độ cao.
Ad cho e hỏi đúng phát cuối , trong 2 sim này , sim nào có gói Hodai gọi dưới 5' các loại mạng ko ạ , còn nhắn tin thì sao ạ, từ bữa sang đến giờ e chưa nt bao h nên ko bik bên Nhật này họ tính phí ntn .E chân thành cảm ơn - VOTE Ad.!!!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho e hỏi đúng phát cuối , trong 2 sim này , sim nào có gói Hodai gọi dưới 5' các loại mạng ko ạ , còn nhắn tin thì sao ạ, từ bữa sang đến giờ e chưa nt bao h nên ko bik bên Nhật này họ tính phí ntn .E chân thành cảm ơn - VOTE Ad.!!!
Rakuten có gói gọi hodai trong 5p e nhé. Gói cước này 850 yên/tháng.

Tin nhắn sms thì như nhau hết. Hình như là 2 yên/sms.

A-T

Thành Viên Mới

Mà Rakuten 1250¥ là chưa + thuế phải ko AD. Em qua bên DMM thấy gói 1140¥ . + thuế 13xx¥. Cả h.đồng làm 3000¥ cũng + thuế nữa @@

Nhân tiện có đứa e muốn đ.ký wifi tay , nên e hỏi ý kiến ad gói ko g.hạn d.lượng giá thấp nhất h là bn ạ.( cả thuế nữa ạ cho đỡ sock ) . & nó có kiểu g.hạn d.lượng trong ngày hay tn ko ạ. Khoản này e vẫn chưa hiểu lắm. Thanks ad ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mà Rakuten 1250¥ là chưa + thuế phải ko AD. Em qua bên DMM thấy gói 1140¥ . + thuế 13xx¥. Cả h.đồng làm 3000¥ cũng + thuế nữa @@

Nhân tiện có đứa e muốn đ.ký wifi tay , nên e hỏi ý kiến ad gói ko g.hạn d.lượng giá thấp nhất h là bn ạ.( cả thuế nữa ạ cho đỡ sock ) . & nó có kiểu g.hạn d.lượng trong ngày hay tn ko ạ. Khoản này e vẫn chưa hiểu lắm. Thanks ad ạ.
Tất cả các nhà mạng,chỗ nào cũng ghi giá là chưa thuế hết.
Vì đây là chiến lược kinh doanh,khi ghi là chưa thuế thì mọi người thấy giá tiền thấp sẽ muốn mua hơn nữa mà :D

Wimax gói cước ko giới hạn dung lượng thì mỗi tháng khoảng 4500 yên nhé.
Tốc độ dùng rất ổn (trường hợp ở đô thị trung tâm như mình thì khỏi chê về sóng)

A-T

Thành Viên Mới
Tất cả các nhà mạng,chỗ nào cũng ghi giá là chưa thuế hết.
Vì đây là chiến lược kinh doanh,khi ghi là chưa thuế thì mọi người thấy giá tiền thấp sẽ muốn mua hơn nữa mà :D

Wimax gói cước ko giới hạn dung lượng thì mỗi tháng khoảng 4500 yên nhé.
Tốc độ dùng rất ổn (trường hợp ở đô thị trung tâm như mình thì khỏi chê về sóng)
Haha
Ad ơi em đ.ký như vậy là đc rồi chứ ạ ?
Hay phải để tiền trong thẻ để họ trừ luôn ạ ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ trừ ở thẻ credit của em rồi nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.