Hỏi Đăng ký thẻ yucho qua internet

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Có bác nào đã đăng ký thẻ yucho rồi cho em hỏi là chỉ có đến trực tiếp ngân hàng mới đăng ký được thẻ yucho hay là đăng ký trên mạng cũng được ạ?
ai đk trên mạng rồi hướng dẫn em với ạ.
Em mới sang chưa biết gì ạ :(

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Có bác nào đã đăng ký thẻ yucho rồi cho em hỏi là chỉ có đến trực tiếp ngân hàng mới đăng ký được thẻ yucho hay là đăng ký trên mạng cũng được ạ?
chém hay thật vậy . Hung chiba mà mới sang à. ra bưu điện làm nhanh lắm. mình chưa làm internet bao giờ.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
chém hay thật vậy . Hung chiba mà mới sang à. ra bưu điện làm nhanh lắm. mình chưa làm internet bao giờ.
Em mới sang được 2 năm thôi ạ.
Căn bản là trong tuần đi làm còn rảnh mỗi cuối tuần. Mà thấy bảo cuối tuần nó ko làm ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Thẻ yucho không đăng ký được qua internet đâu,phải đến trực tiếp chi nhánh bưu điện gần nhà để làm nhé.
http://www.jp-bank.japanpost.jp/kojin/chokin/sogou/kj_cho_sg_index.html
Mã:
お近くのゆうちょ銀行・郵便局の貯金窓口でお手続きください。ご本人さまであることを確認し、その場で総合口座を開設し、総合口座通帳を交付いたしますので、すぐにサービスをご利用いただけます。お手続きの際は、印章と、ご本人であることを確認できる書類(運転免許証など)をお持ちください。

dinhsyskv

Thành Viên Mới

Các bạn cho mình hỏi xíu. mình đi ra bưu điện làm thẻ ngân hàng yuucho ,làm các thủ tục xong xuôi họ đưa cho tờ giấy này bảo đợi 2 tuần là sao nhỉ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.