Đăng ký thẻ visa rakuten

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tạch rồi nhé ko phải đợi nữa :D

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc

Mình đăng ký như nay là có phải là thẻ Credit ko hay là Debit ah add. Vì lúc đăng ký chả thấy cái nào điền số tk ngân hàng khác cả

havan

Thành Viên Mới

Mình đăng ký như nay là có phải là thẻ Credit ko hay là Debit ah add. Vì lúc đăng ký chả thấy cái nào điền số tk ngân hàng khác cả
khi nhận đc thẻ sẽ có tờ giấy ghi thông tin ngân hàng dùng để thanh toán nhé.ghi thông tin mang ra buu điện gửi là ok

Mandy

Kohai Học Việc
Ad ơi,e mua hàng bằng thẻ visa rakuten.mấy lần trước e thanh toán bình thường,không hiểu sao từ ngày hqa tới giờ e không thanhbtoans bằng thẻ dx.rakuten gửi cho e cái mail này nè,e đọc mà ko hiểu tại làm sao.:((

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc

Như này là cái đăng ký của mình là đc duyệt rồi đúng ko? H chỉ chờ nó gửi card về?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad ơi,e mua hàng bằng thẻ visa rakuten.mấy lần trước e thanh toán bình thường,không hiểu sao từ ngày hqa tới giờ e không thanhbtoans bằng thẻ dx.rakuten gửi cho e cái mail này nè,e đọc mà ko hiểu tại làm sao.:((
Cái mail đó ko liên quan gì cả.
Em kiểm tra tài khoản xem đã thanh toán tiền thẻ tháng vừa rồi chưa (ngày 27/5)
Nếu chưa thanh toán thì thẻ sẽ ko sử dụng đc cho đến khi thanh toán xong.

Mandy

Kohai Học Việc
E thanh toán goy.e để dư tiền luôn mà.còn lí do khác ko z add.:((

Mandy

Kohai Học Việc
Trưa hqa e vẫn mua dx bình thường.từ chiều tối hqa tới bh là ko dx thôi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Trưa hqa e vẫn mua dx bình thường.từ chiều tối hqa tới bh là ko dx thôi
Còn 1 trường hợp nữa là do tiêu quá mức tiền cho phép,em hãy xác nhận ở trang Rakuten navi nhé.

Mandy

Kohai Học Việc

Rakuten navi của e nè ad.ko lẽ e tiêu quá tay.nhưng mà e nghĩ e xài chưa tới 1 man nữa.thẻ của e chỉ dx sử dụng ít z hả ad.tháng trước e sd hơn 3 man mà cũng đâu có sao.:((

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
Kết quả của bác là bị từ chối cấp thẻ rồi nhé. :(
Buồn. Chắc vì mới qua nên nó ko cho :(. Cái này sau khoảng bao lâu thì đăng ký lại đc :(

ình mới qua T4 này có đk đc luôn ko? Hiện tại mình tài khoản ngân hàng của Yokohama của mình là có tiền còn của bưu điện là có đăng ký xong nhưng tài khoản vẫn 0$ vậy mình nên chuyển tiền vào ngân hàng bưu điện hơn hay nên đăng ký theo ngân hàng Yokohama có tiền sẵn ah bạn?

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Rakuten navi của e nè ad.ko lẽ e tiêu quá tay.nhưng mà e nghĩ e xài chưa tới 1 man nữa.thẻ của e chỉ dx sử dụng ít z hả ad.tháng trước e sd hơn 3 man mà cũng đâu có sao.:((
thẻ của em còn sử dụng đc 1814 yên nữa thôi.
Nếu hôm 27 mới thanh toán thì đến thứ 2 hệ thống sẽ update thông tin,khi đó khoản tiền sử dụng đc sẽ tăng lên.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Buồn. Chắc vì mới qua nên nó ko cho :(. Cái này sau khoảng bao lâu thì đăng ký lại đc :(

ình mới qua T4 này có đk đc luôn ko? Hiện tại mình tài khoản ngân hàng của Yokohama của mình là có tiền còn của bưu điện là có đăng ký xong nhưng tài khoản vẫn 0$ vậy mình nên chuyển tiền vào ngân hàng bưu điện hơn hay nên đăng ký theo ngân hàng Yokohama có tiền sẵn ah bạn?
Cái đó em chịu,họ dựa trên tiêu chuẩn gì để cấp thẻ thì ko ai biết.
Nhưng theo kinh nghiệm thì ở Nhật trên 1 năm có thu nhập ổn định. Ko nợ nần nhà mạng nào cả thì khả năng đc cấp sẽ cao.

Tuấn Nguyễn

Kohai Học Việc
Kết quả của bác là bị từ chối cấp thẻ rồi nhé. :(
Sau khi mình đăng ký lại thì vẫn bị thông báo trên nhưng cái mục ở dưới là step 5 thì như nào ah ad. Mình click vào thì nó hiện những thông tin sau. Và nếu hoàn thành thông tin thì có đc ko nhỉ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.