Hỏi Đăng ký thẻ Credit của ngân hàng bưu điện Yuucho

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Chào mọi người !
Hiện tại e đang muốn đăng ký thẻ Credit nhưng k rõ loại nào với loại nào. Tham khảo thì bảo làm thẻ Credit của ngân hàng bưu điện Yuucho cũng đc. Ai đã từng làm rồi hướng dẫn e chút về thủ tục với.
Cho e hỏi thêm là thẻ credit làm ở Yuucho thì có gì khác so với các thẻ làm ở các ngân hàng khác ko. Thanks all.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đăng ký 2 cái đầu tiên thì phù hợp nhé.
Và loại này ko có đăng ký online,sau khi click vào đăng ký trên web của yucho thì họ sẽ gửi hồ sơ về để mình viết vào và gửi đi cho họ.
Loại thẻ của yucho này hầu như ko có gì nhiều ưu đãi như thẻ của rakuten hoặc sumitomo.
Thậm chí tiền phí hội viên hàng năm còn tốn tầm 1400 yên nữa.

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Và loại này ko có đăng ký online,sau khi click vào đăng ký trên web của yucho thì họ sẽ gửi hồ sơ về để mình viết vào và gửi đi cho họ.
Loại thẻ của yucho này hầu như ko có gì nhiều ưu đãi như thẻ của rakuten hoặc sumitomo.
Vậy đky thẻ rakuten tốt hơn hả ad. Để e thử xem

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu

Thẻ của mình là thẻ chuyển tiền như này liệu có mua hàng online trên web được không ad

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu

Ad cho hỏi mình đk tài khoản rakuten ở bước 1 chỗ ghi họ mình ghi đúng là họ của mình sao lại không được nhỉ ( các giấy tờ của mình đều ghi như thế. Họ mình là vũ. Mình bỏ cả dấu gạch ngang đi cũng không được. Chỗ phần chữ hiragana thì lại đúng)

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Ad cho hỏi mình đk tài khoản rakuten ở bước 1 chỗ ghi họ mình ghi đúng là họ của mình sao lại không được nhỉ ( các giấy tờ của mình đều ghi như thế. Họ mình là vũ. Mình bỏ cả dấu gạch ngang đi cũng không được. Chỗ phần chữ hiragana thì lại đúng)
Phần đó bạn điền bằng tiếng Việt không dấu cũng đc đó.

Hungamania

Kohai Học Việc
Hôm nay tôi điền mãi thông tin về địa chỉ nhà (chữ Furigana Kata) mà không được. Ai có kinh nghiệm chỉ giúp tôi với. Tôi sẽ nhắn tin địa chỉ bằng chữ hán, nhờ chuyển giúp sang Furigana với.
Xin cảm ơn.

Anhthanhnientre

Thành Viên Mới

E xin phép, admin cho e hỏi e điền phần hiragana tên full くぉっくふぃ thì chữ "i" ko được. Nó cứ bảo nhập quá ký tự. Nhưng e điền ở dưới katakana thì lại được. E đky aeon

vietcan90

Thành Viên Mới

Viết sao được chữ VI hiragana đó

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.