Đăng ký sim giá rẻ u-mobile

Ngocbinh.vo89

Thành Viên Mới
Chào ad.
Mình đang xài galaxynote3 docomo.Mình muốn đăng ký gói cước LTE使い放題 của U-mobile.
Mình có 2 vấn đề không rõ lắm,ad giải thích giùm mình nhé.
1.Gói cước này đủ mạnh để xem youtube không vậy.
2.Mình muốn phát wifi từ điện thoại để laptop có thể sử dụng được không vậy.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào ad.
Mình đang xài galaxynote3 docomo.Mình muốn đăng ký gói cước LTE使い放題 của U-mobile.
Mình có 2 vấn đề không rõ lắm,ad giải thích giùm mình nhé.
1.Gói cước này đủ mạnh để xem youtube không vậy.
2.Mình muốn phát wifi từ điện thoại để laptop có thể sử dụng được không vậy.
1.Bạn dùng 3G bao h chưa?
tốc độ nó tương đương với 3G nên nếu xem youtube độ phân giải 480 thì ok.
Còn nếu chất lượng tốt hơn thì phải dừng video lại chờ 1 lát sẽ dùng đc.

2.Chia sẻ wifi đc chứ,cho dù dòng máy đó mặc định ko cho chia sẻ thì chỉ cần có 1 chút kiến thức nhỏ về đt sẽ biết cách chia sẻ. (Vd iphone thì jailbreak sẽ chia sẻ đc vô tư cho dù nhà mạng k cho)

Ngocbinh.vo89

Thành Viên Mới
Mình đang xài sim cua docomo đến tháng 4 năm nay hết hạn hợp đồng.Cuối tháng này mình đăng ký sim U-mobile gói 使い放題 giữ lại số đien thoại đang xài.Sau khi đăng ký sim U-mobile tháng 4 mình hủy hợp đồng với nhà mạng docomo thì sim U-mobile vẫn nghe gọi bình thường phải không ad.
Gói 使い放題 mỗi tháng 2980 yên vẫn chưa tính thuế.Nếu tính thuế thì mỗi tháng phải trả khoảng bao nhiêu vậy ad.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang xài sim cua docomo đến tháng 4 năm nay hết hạn hợp đồng.Cuối tháng này mình đăng ký sim U-mobile gói 使い放題 giữ lại số đien thoại đang xài.Sau khi đăng ký sim U-mobile tháng 4 mình hủy hợp đồng với nhà mạng docomo thì sim U-mobile vẫn nghe gọi bình thường phải không ad.
Gói 使い放題 mỗi tháng 2980 yên vẫn chưa tính thuế.Nếu tính thuế thì mỗi tháng phải trả khoảng bao nhiêu vậy ad.
Giữ lại số thì bạn cần đến shop docomo làm thủ tục cấp số MNP予約番号
sau đó đk sim của U-mobile chọn MNP nhé.
Đăng ký và nhận Sim thành công rồi thì hợp đồng với docomo tự động đc huỷ ko cần phải làm gì cả.
Lưu ý:Xin cấp số MNP trước khi đăng ký U-mobile 1 ngày chứ đừng có xin sớm quá,vì nó có hạn trong vòng 2 tuần hay sao đó mình k nhớ rõ.

tính thuế thì x8% thuế là ra số tiền.

Ngocbinh.vo89

Thành Viên Mới

Mình đăng ký tới bước này rồi.Bây giờ chỉ cần đợi thẻ thôi phải không ad

Trường Lưu

Thành Viên Mới
cho mình hỏi .
không có thẻ credit card có được không vậy
với lại khi dùng hết dung lượng cao thì là không sài đc 3g nữa hay là vẫn dùng đc internet nhưng chỉ là chậm hơn

Sửa lần cuối:

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.