Đã Trả Lời Đăng kí sim biglobe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThuyHang

Thành Viên Mới
Em chào mọi người!
Ad ơi, cho em hỏi là em muốn đăng kí sim データ của biglobe, nhưng em chưa đủ 20 tuổi thì có thể đăng kia được ko ạ?
Em cảm ơn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em chào mọi người!
Ad ơi, cho em hỏi là em muốn đăng kí sim データ của biglobe, nhưng em chưa đủ 20 tuổi thì có thể đăng kia được ko ạ?
Em cảm ơn.
Nếu em có thẻ credit thì có thể đk đc,còn trường hợp ko có thẻ credit thì ko đk đc phải chờ đến 20 tuổi mới đc :)

Minhtuan

Thành Viên Mới
E xin lỗi phiền ad ah. Nhưng e đến chỗ phương thức thanh toán tích 口座振替(手数料200円(税別)/回)như ad hướng dẫn thì e k tìm dc ah.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E xin lỗi phiền ad ah. Nhưng e đến chỗ phương thức thanh toán tích 口座振替(手数料200円(税別)/回)như ad hướng dẫn thì e k tìm dc ah.
Em làm lại từ đầu như bài hướng dẫn đi.
Mình vừa vào check đăng ký thử vẫn có lựa chọn thanh toán qua chuyển khoản mà.

P/S:Nếu như em đk sim nghe gọi thì chỉ có lựa chọn thẻ credit thôi nhé.
Nếu ko có thẻ credit thì phải đk sim data trc thì mới có,lựa chọn thanh toán qua ngân hàng.

Minhtuan

Thành Viên Mới
Vâng. Thanks mọi người ah. :). E đăng kí rồi giờ chờ giấy về thôi ah :)). ありがとうございます。

duongfc312012bg

Thành Viên Mới

Ad dịch hộ mình mail này dc k ạ. Mình gửi giấy hợp đồng 3 hôm thì nhận dc mail này

Ngô Dung

Kohai Học Việc
Add ơi..mỗi tháng pên nhà mạng có gửi hoá đơn tính tiền qa mail hay địa chỉ nhà k...mong add hướng dẫn

Minhtuan

Thành Viên Mới
Ad vs mọi người cho e hỏi ah. E nhận dc sim data r, giờ muốn chuyển sang nghe gọi. Nhưng e k biết tên Tk vs Mk của Biglobe. Ad có bảo trong hợp đồng có, nhưng e tìm trong bộ hồ sơ Ngta gửi về mà k có thấy ah :(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add ơi..mỗi tháng pên nhà mạng có gửi hoá đơn tính tiền qa mail hay địa chỉ nhà k...mong add hướng dẫn
Hóa đơn điện tử xem ở trang cá nhân mục 利用明細 nhé.
Ko có giấy tờ gửi về đâu.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad vs mọi người cho e hỏi ah. E nhận dc sim data r, giờ muốn chuyển sang nghe gọi. Nhưng e k biết tên Tk vs Mk của Biglobe. Ad có bảo trong hợp đồng có, nhưng e tìm trong bộ hồ sơ Ngta gửi về mà k có thấy ah :(
Thông tin tk đăng nhập ở tờ hợp đồng lúc đăng ký họ gửi về cho mình đó.
Lúc em làm thủ tục ngân hàng cũng phải điền mã ID tk vào rồi còn gì.Nếu ko có tờ đó thì làm sao mà hoàn thành thủ tục ngân hàng đc.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
@ThuyHang
Chỗ ngày tháng năm sinh em check ở ô màu đó 西暦
Phần địa chỉ thì phải điền là 青森 sau đó khoanh chữ 県
Tiếp theo là điền 青森 sau đó khoanh chữ 市
Và điền nốt địa chỉ còn lại vào sau chỗ đã khoanh chữ 市 nhé.

Đóng 2 con dấu thôi chứ đừng đóng cả 3 nhé.

ThuyHang

Thành Viên Mới
em cảm ơn ạ, ad cho e hỏi là từ khi gửi thủ tục ngân hàng đến lúc nhận sim tiền sẽ được trừ ngay vào trong yuchou luôn, hay như thế nào ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em cảm ơn ạ, ad cho e hỏi là từ khi gửi thủ tục ngân hàng đến lúc nhận sim tiền sẽ được trừ ngay vào trong yuchou luôn, hay như thế nào ạ?
Sau khi nhận đc sim thì sang tháng tiếp theo ngày 26 họ sẽ thu tiền phí đăng ký 3240 yên trong tài khoản yucho mà em đã đk thôi nhé.

ThuyHang

Thành Viên Mới
em cảm ơn ad, em hỏi một thông tin ngoài lề ạ. Trên các trang web tìm baito, có các công ty giới thiệu việc làm cho các nhà máy, xí nghiệp, ad cho e hỏi là những công ty như thế có thu phí shoukai hay có lệ thuộc gì ko ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.